ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น รายการ live! : ตะลุยงานเปิดตัว NEW Nissan X-Trail //  (อ่าน 6708 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
เสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ ไปบุกงานเปิดตัว NEW Nissan X-Trail มา พร้อมความพิเศษสุดๆ จะเป็นอะไร ไปดูกันเองครับ 5555

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=8371:The-Coup-Channel-‘live-’-เปิดตัว-เจาะลึก-NEW-Nissan-X-Trail-(พร้อมแขก-Special-Guest-สุดพิเศษ)&catid=95:live&Itemid=165

เชิญแสดงความเห็นตามอัธยาศัย
ขอบคุณที่รับชมครับ

ออฟไลน์ Harem

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Pcht

• Newbie
  • *
คลิปนี้เฮฮามากเลยครับ แต่ตอนอธิบายสเป็ครถที่พูดกันหลายๆ นั้นรีบและฟังยากไปนิดนึง แต่ก็พอได้อยู่

ปล. 1. ผมชอบตอนคุณจิมมี่เดินผ่านข้างหลัง ใส่เสียง effect ประกอบคุณจิมมี่ตกหลุมต่างระดับได้ฮามากฮะ
      2. คิดถึงคุณกล้วย พอโผล่มาปุ๊ปก็เข้าขากับคุณตอยได้พริ้วเชียว ขอให้รถขายดีครับ

ออฟไลน์ PREM

เทปนี้แขกเยอะจริงครับ ทั้งที่ได้พูดคุยและที่เดินผ่านเฉยๆ ;D
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ rtong

เหมือนงานเลี้ยงรุ่น  เพื่อนเต็มไปหมด  คุยกันกระจาย555

ชอบครับ

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
ขอบคุณครับ ตั้งแต่ดูรายการนี้มาชอบตอนนี้มากที่สุดเลยมีคนเยอะดี
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ wsonpee

• Sr. Member
ลังเลกับ   CX5 minor  ไม่รู้จะมาเมื่อไรนะครับ 

ออฟไลน์ noize4458

• Newbie
  • *
เทปนี้ ติดเรทสะทีเดียวเชียว ฮากระจุยกระจาย

ออฟไลน์ RockTheMonk

• What Happened, Happened...
nissan
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 14:24:47 »
ขอบคุณครับ..หนุกหนานสาระบันเทิงครบ :D

ดูแล้วท่าทางจะขับสบาย..นุ่มเงียบ..นั่งไกลๆไม่เมื่อยนะครับ (ยกเว้นแถว3)

..แต่มาช้าโดน CX-5 2.2D ไปละ :-*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2014, 14:31:46 โดย RockTheMonk »

ออฟไลน์ ohaboy

• Full Member
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ beebird

เดี๋ยวกลับไปชมคืนนี้ ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ predo

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ  ;D

ออฟไลน์ TaR

• "เป้าหมาย..."
ขอบคุณมากครับ คลิปนี้สนุกดีครับ :D
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ udis

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
แจ่มมากครับ

ขอบคุณครับ