ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 29 พฤศจิกายน 2014 (RE-RUN) //  (อ่าน 3113 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
สัปดาห์นี้พิเศษตรงที่มีคุณ Pan Paitoonpong (หรือCommander Cheng )
มาทำหน้าที่แทนคุณจิมมี่-ซึ่งติดภารกิจที­่ญี่ปุ่น

DR!VE The World :

พบกับไฮไลท์ที่น่าสนใจในแต่ละค่ายรถยนต์ใน­งานมอเตอร์ เอ็กซโป 2014 ทั้งรถต้นแบบ
รถเปิดตัวครั้งแรกในงานนี้ รถในอนาคต และจริงมีรถในอดีตด้วย(รถโบราณไง) แต่เราไม่เอามาคุย ฮา

DR!VE & Talk :

ไหนๆคุณแพนก็มาเฉพาะกิจแล้ว และในฐานะที่เป็นผู้ดูแลการทำคลิปของHeadL­ightMag
เราจึงชวนมาคุยแอนด์เปรียบเทียบรถกระบะ2รุ­่นที่เปิดตัวในช่วงที่ผ่านมา คือ NP300 และ All New Triton

DR!VE Thru :

มาแบบบังเอิญมากกว่า เมื่อมีผู้ฟังถามเข้ามาในรายการ เราจึงแนะนำในบัดดล นั่นคือ
บังคาระราเมน สุขุมวิท39 อร่อยเลียชามกันเลยทีเดียว

Q&A :

พร้อมทั้งตอบคำถามต่างๆที่ถาโถมเข้ามามากม­ายเช่นเคย เฮ้อ...เหนื่อย

ออฟไลน์ art_duron

• Sr. Member
ขอบคุณมากๆ เลยครับเสาร์ที่ผ่านลืมฟังไปแบบงงๆ กับตัวเอง
ได้ฟังพี่แพนแล้วสักที  :D

ออฟไลน์ Noomza

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณมากครับ   ฟังพี่แพนได้อรรถรสไปอีกเเบบ อิอิ

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
ขอบคุณมากครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ Cnx_man

• Newbie
  • *
จัดรายการสนุกดีครับ คุณแพน

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ขอบคุณมากๆครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ