ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านอัลฟ่าออโต้กลาส ข้าวโรงเรียนสุรศิกดิ์ ชำนาญเปลี่ยนกระจกหน้ารถ BMW ไหมครับ  (อ่าน 2444 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micah

• Newbie
  • *
ใครเคยเอา BMW ไปเปลี่ยนกระจกหน้า ที่ร้านนี้บ้างครับ เห็นรีวิว ส่วนมากเขาชำนาญเบนซ์
เปลี่ยนนานไหมครับ

ออฟไลน์ capucinoz

• Newbie
  • *
ใครเคยเอา BMW ไปเปลี่ยนกระจกหน้า ที่ร้านนี้บ้างครับ เห็นรีวิว ส่วนมากเขาชำนาญเบนซ์
เปลี่ยนนานไหมครับ

คุณ Ahnouap

ผมอยากแนะนำครับ ถ้ามีประกัน เข้า0น่าจะดีกว่าเพราะจะมีเรื่องระบบเซ็นเซอร์น้ำฝน และระบบอื่นๆด้วย ทางศูนย์น่าจะดูแลได้ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ V221

• Hero Member
เปลี่ยนที่0ดีกว่าครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ panjap

benz เพื่อนเปลี่ยนที่นั่นละครับ เรื่อง sensor ไม่มีปัญหาครับ ส่วนใหญ่ศูนย์เรียกช่างข้างนอกมาทำทั้งนั้นแหละครับ

ออฟไลน์ V221

benz เพื่อนเปลี่ยนที่นั่นละครับ เรื่อง sensor ไม่มีปัญหาครับ ส่วนใหญ่ศูนย์เรียกช่างข้างนอกมาทำทั้งนั้นแหละครับ
ใช่ครับ 0เรียกช่างมาติดให้แต่ก็จะดีกว่าเพราะช่าง0ถอดและใส่ปลั๊กเซ็นเซอร์เอง ถ้ามีปัญหา0ก็ต้องรัยผิดชอบไงครับ
BMW 750E M SPORT