ผู้เขียน หัวข้อ: // Spyshot แอบถ่าย MG SUV ว่าที่ Crossover คันใหม่เปิดตัวปีหน้า //  (อ่าน 4351 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ชมภาพ Spyshot MG GS SUV และรายละเอียดความเคลื่อนไหวของ MG ได้ที่ link นี้ครับ
http://www.headlightmag.com/spyshot_mgsuv_thailand/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2015, 21:21:43 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ Red Bicycle

• Sr. Member
ล้อสวยดีนะครับ และ รถดูคันใหญ่จัง

ออฟไลน์ JAAP01

• Sr. Member
เรียกสั้นๆ MG5 ครับ ;D

ออฟไลน์ SM.

มีรถจะเปิดตัวหลายคันเลย ขยายศูนย์บริการให้ทันนะครับ

ออฟไลน์ H3T

MG CS ด้วยขนาดน่าจะมาชนกับ Compact SUV หนิครับ
 ซึ่ง Segment นี้ในบ้านเราถ้าไม่มีกลุ่มเป้าหมายที่ชัดเจนจริงๆแทบไม่มีที่ยืนเลยนะ

เจ้าตลาด CR-V , น้องใหม่มาแรงอย่าง CX-5 , X-Trail และปีหน้าอย่าง Forester อีกนะ

หรือจะมาเล่นช่วงราคา 1 - 1.25 ล้าน ได้ช่วงล่างอิสระเครื่องอัดอากาศ และออปชั่นครบๆ แบบ MG3

ออฟไลน์ AkE

ดูน่าจะโอเคนะครับ อาจจะเยี่ยมเลยก้ได้ครับ

ออฟไลน์ rojsak2021

ราคา + option ถ้าเหมาะสม น่าจะทำตลาดได้, แต่กระจังหน้าเคยเห็น ออกแบบไม่ค่อยสวย

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
คันใหญ่ดีนะครับ ถ้าทำราคาให้โดนใจประชาชนคนไทย แบบMG3 มีสิทธิ์รอดได้ไม่ยาก