ผู้เขียน หัวข้อ: ขอพิกัด ร้านล้างรถ ขัดสี ย่านพระราม 4 หน่อยครับ  (อ่าน 5908 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rombax

• Full Member
รบกวนขอพิกัด ร้านล้างรถ ขัดสี ย่านพระราม 4 หน่อยครับ

ขอบคุณครับ
ถ้ากล้าเดินออกนอกกรอบ ก็จะพบกับชีวิตใหม่

ออฟไลน์ pramookruk

• Jr. Member
  • **
Re: ขอพิกัด ร้านล้างรถ ขัดสี ย่านพระราม 4 หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2015, 13:44:59 »
The Carwash By Meguiars อยู่ตรงซอยรองเมือง

ผมใช้ประจำอยู่

ล้างดีมาก ราคาไม่แพงด้วยครับ

ออฟไลน์ Ty ESC

• Hero Member
Re: ขอพิกัด ร้านล้างรถ ขัดสี ย่านพระราม 4 หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2015, 15:20:56 »
WAC ตรงหลัง BIG C ล้งดีสะอาดราคาไม่แพงที่สำคัญคือเปิดดึก
บางที่เลิกงานขับไปล้างไม่ทัน ที่นี่เอารถไปทิ้งไว้เดินไปกกินข้าวเย็นกลับมารับได้

ราคาไม่แพง

ออฟไลน์ bmxx2525

• Newbie
  • *
  • My way My life
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2015, 17:05:02 »
ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ถามด้วยนะครับ
ผมอยู่ประตูน้ำ แนะนำร้านล้างรถดีๆ หน่อยครับพี่