ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 25 กรกฎาคม 2015 (RE-RUN) //  (อ่าน 3383 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
DR!VE THE WORLD :

++ไว้อาลัยแด่การจากไปของพี่อุ๋ย-สฤษฎ์พร สกลรักษ์
ผอ.ฝ่ายการตลาดฮุนได ด้วยเพลง Best Thing That
Ever Happen To Our Life ของ Gladys Knight & The Pips

++รายงานยอดขายรถยนต์เดือนมิย.58

++FORD-โชว์เทคโนโลยีไฟหน้าทำงานร่วมกับกล้องหน้า
ไม่ต้องเลี้ยวตามองศาไฟหน้าแล้ว

++ACCORD M/C 2016 : หน้าตาเปลี่ยนไปในแนวแปลก
แต่ยังหรูหราเช่นเคย

++MG 6 Minorchange ปรับสมองกลเกัยร์ให้ทำงานฉลาดขึ้น
พร้อมระบบ InKaNet

++HONDA HR-V เพิ่มรุ่นย่อยเป็นตัวท้อปที่ไร้หลังคากระจกแก้ว
และตัดไฟอ่านแผนที่LEDออก ลด40,000-

DR!VE & TALK :

++ MERCEDES BENZ GLC :ทดสอบสมรรถนะที่ยุโรปล่าสุด
เอามาเล่าให้ฟังกันสดๆร้อนๆ หลังกลับถึงประเทศไทยไม่ถึง48ชั่วโมง

DR!VE THRU :
ร้านบาเล่ พัทยา อาหารอร่อย ดนตรีเรโทรยุค70's

และตอบคำถามที่เข้ามาทั้งหมดทุกช่องทาง

https://youtu.be/psJn6ZriVh0?list=PLDuGT9N0gq62zHD6BA5WiNMEVq54PObIz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2015, 15:28:55 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ J@K

• Sr. Member
  • ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
มาไวมาก ขอบคุณครับ....
เมื่อไหร่จะได้เห็นยอดขายของ MG สักทีเห็นหลายเดือนแล้วที่ MG บอกรอข้อมูล หรือรถขายได้น้อยยยยยยยยยยยยยมากกกกกกกกกกกกกกครับ
@ngel gunman

ออฟไลน์ MoO Cnoe

เมื่อไหร่จะได้เห็นยอดขายของ MG สักทีเห็นหลายเดือนแล้วที่ MG บอกรอข้อมูล หรือรถขายได้น้อยยยยยยยยยยยยยมากกกกกกกกกกกกกกครับ

MG เค้าปล่อยมาแต่ยอดรวมครับ ยอดแยกรุ่นเค้าไม่ปล่อยออกมา
หลายฝ่ายใน MG เอง ก็ยังไม่ทราบตัวเลขแยกรุ่นเช่นกันครับมีแต่ยอดรวม
ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าผู้บริหารส่วนฝ่ายขายจะกั๊กตัวเลขไว้ทำไม

ออฟไลน์ MUK

ขอบคุณครับ
มีข่าว par ใหม่ นิดๆ และอาจจะมีอะไรให้เป็นงงได้อีก รวมทั้งราคา ผมว่า ตรงนี้น่าสนใจครับ
รอลุ้นกันไปครับผม

ออฟไลน์ Poj

• Full Member

MG เค้าปล่อยมาแต่ยอดรวมครับ ยอดแยกรุ่นเค้าไม่ปล่อยออกมา
หลายฝ่ายใน MG เอง ก็ยังไม่ทราบตัวเลขแยกรุ่นเช่นกันครับมีแต่ยอดรวม
ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าผู้บริหารส่วนฝ่ายขายจะกั๊กตัวเลขไว้ทำไม

คงเป็นยอด  MG3 ล้วนๆ       mg6 ขายไม่ออกเลยอาย(คงขายกันเองเป็นรถผู้บริหารเครือ CP)
mg 6 แถวกาฬสินธุ์ ขอนแก่น ไม่เคยเห็นบนท้องถนนเลย
mg 3 เปิดตัวไม่กี่เดือน เห็นประจำเลยครับ สีเหลือง