ผู้เขียน หัวข้อ: Ag carนี่น่าเชื่อถือแค่ไหนครับ  (อ่าน 2665 ครั้ง)

ออฟไลน์ Posit

• Jr. Member
  • **
Ag carนี่น่าเชื่อถือแค่ไหนครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2015, 18:35:50 »
วันนี้ไปดูรถนำเข้าที่เมืองทองมาครับเห็นรถพวกนำเข้ามากมาย
แต่มีag carเขาบอกว่ารถพวก premium อย่าง macan i8
นี่ราคาพิเศษมากเมื่อเทียบกับศูนย์แถมรับรถได้เลยอยากถามว่าท่าน
ใดเคยมีประสบการณ์ซื้อพวกรถนำเข้ามั้งครับน่าเชื่อถือหรือป่าวครับ

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
Re: Ag carนี่น่าเชื่อถือแค่ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2015, 02:14:44 »
แนะนำว่าถ้าอยากได้ศูนย์เกรย์ดีๆมั่นใจให้ไปที่ศูนย์นั้นดู Facilities กับความพร้อมด้านบริการเค้าครับ คุยกับช่างเบื้องต้นได้ยิ่งดี เดินดูช่องศูนย์บริการ ประมาณนี้ครับ
AG Car อยู่ใกล้ๆกับ CarMax พระราม9 ครับ Showroom ค่อนข้างเล็กหน่อย ตอนผมไปดูก็ต้องจอดแอบๆในซอยเอาครับ (เค้าขายเรือเร็วหรูด้วยครับ)

ผมเคยไปดูตอนก่อนซื้อ Cayenne กับ Panamera อยู่เหมือนกันครับ แต่ไม่ได้ออกครับ 
พูดถึงตอนนั้นให้เบอร์ติดต่อกับ e-mail ให้ส่ง spec Panamera
จนผมออกรถมาได้เป็นปีแล้ว เค้าก็ยังไม่ได้ส่งให้ผมเลยครับ 555

ออฟไลน์ scotch_fillet

Re: Ag carนี่น่าเชื่อถือแค่ไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2015, 23:13:24 »
ว่าแต่ ... เกรย์เจ้าไหน น่าเชื่อถือสุดครับ?
เมื่อก่อน เห็นเพื่อนโดน SEC ไป เลยกลัวๆ หวั่นๆอยู่เหมือนกัน

ออฟไลน์ V221

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2015, 07:48:57 »
ว่าแต่ ... เกรย์เจ้าไหน น่าเชื่อถือสุดครับ?
เมื่อก่อน เห็นเพื่อนโดน SEC ไป เลยกลัวๆ หวั่นๆอยู่เหมือนกัน
ต้องไปดูเองเหมือนที่น้องโบ๊ทแนะนำไว้ครับหรือถ้ารู้จักเจ้าของก็จะดีกว่าแค่ติดต่อเซลล์ แต่ยังไงๆก็ห่างจากAuthorized มากๆเพราะเราไม่รู้ว่าสักวันเค้าจะปิดเมื่อไหร่ SECน้องเขยผมก็เสียเงินจองAlphardไปแสนนึงฟรีๆเหมือนกัน
BMW 750E M SPORT