ผู้เขียน หัวข้อ: จริงหรือไม่ที่รถ Nissan เหมาะสำหรับคนใช้รถปีละ 1-2 หมื่นโล เท่านั้น  (อ่าน 8817 ครั้ง)

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ผมว่าปัจจุบันของอะไรก็ไม่ค่อยทนทาน ไม่ใช่แค่รถยนต์ เหมือนเจ้าของผลิตภัณฑ์กลัวคนซื้อใช้นานไป

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• Hero Member
  • *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ผมว่าปัจจุบันของอะไรก็ไม่ค่อยทนทาน ไม่ใช่แค่รถยนต์ เหมือนเจ้าของผลิตภัณฑ์กลัวคนซื้อใช้นานไป
+100 ครับ

ของแต่ก่อนใช้ยาวได้
ที่บ้านเคยใช้ cafiro ปี 1999 ใช้เกือบ 9 ปีถึงขาย สภาพก็ยังดีอยู่นะครับ