ผู้เขียน หัวข้อ: // suzuki กลายเป็นแบรนด์รถยนต์ที่ใช้งบ โฆษณา สูงเป็นอันดับ 1 แล้วหรอครับนี่  (อ่าน 3793 ครั้ง)

ออฟไลน์ KIK_BOSE

• Full Member
ถ้าเป็นแบรนด์ Suzuki เฉพาะรถยนต์นั่งใช้งบมากกว่า ถ้าเป็นบริษัท toyota ปิคอัพจะมากกว่าครับ  อิอิ :-X :-X
ที่มา http://marketeer.co.th/2015/12/adver-spending-nov-15-1215/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2015, 11:39:51 โดย KIK_BOSE »

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

• Hero Member
โตโยต้าลงรวมๆ ปิกอัพกับรถนั่งก็เกินร้อนล้านนะครับ
แต่ซูสุกิก็เห็นโฆษณาบ่อยจริงๆ ครับ พี่ต้าสงสัยค่าตัวแพง

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
MG ไม่ได้มาเล่นๆ เหมือนกัน

ออฟไลน์ ps000000

มีคนบ่นเยอะนะ ผมไปนั่งอ่านดูในคลับ ปัญหาต่างๆของรถ

ออฟไลน์ bubball

MG ลงทุนค่าโฆษณาเพิ่มขึ้นจากปีที่แล้ว 2 เท่า

ออฟไลน์ rojsak2021

isuzu ติด 1ใน 10 ด้วย, ถึงว่าส่วนลด ของแถมไม่ค่อยมี

ออฟไลน์ Impulse

• Sr. Member

ตอนนี้รถ Suzuki มีจุดขายอะไรผมยังไม่ทราบเลยครับ คงต้องไปเปิดอ่านรีวิวคุณจิมมี่ถึงรู้
ถ้ากะจะทำเยอะแต่ไม่ชัด สู้เอาเงินไปบริหารส่วนอื่นดีกว่ามั๊ย

ออฟไลน์ MoO Cnoe

isuzu ติด 1ใน 10 ด้วย, ถึงว่าส่วนลด ของแถมไม่ค่อยมี

D-max 1.9 เปิดตัว 2 พฤศจิกายน ก็เคสเดียวกับ MG5 เปิดตัว 19 พฤศจิกายน
ต้องอัด โฆษณา Ads ต่างๆเยอะเป็นพิเศษ

ออฟไลน์ bobsan

ทาง suzuki คงหวังกับ ciaz ไว้เยอะครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
Ciaz นี่โฆษณาเยอะมาก ช่วงสวิฟยังไม่ขนาดนี้

ออฟไลน์ SM.

น่าจะบอกนะครับ ว่าสื่อประเภทไหนบ้าง และ เท่าไหร่

ออฟไลน์ Siamtech

• Full Member
ตกใจ กรุงไทยแอกซ่า มากครับ  กระโดดมาก