ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By Pan FM 93.5 ประจำวันที่ 16 มกราคม 2016 (RE-RUN) //  (อ่าน 2427 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
รายการวิทยุ DR!VE By Pan FM 93.5
ประจำวันที่ 16 มกราคม 2016
(RE-RUN)

สัปดาห์นี้พี่แพนมาทำหน้าที่เป็น DR!VER แทนพีจิมมี่ครับ

// Honda BR-V เตรียมเปิดตัวและประกาศราคาอย่างเป็นทางการ 28 มกราคมนี้
// FORD ประกาศราคาใหม่ของรุ่น FIESTA และ RANGER รับภาษีใหม่59

// Mercedes-Benz E-Class (W213) เจาะสเปคละเอียดยิบ
// Infiniti Q60 สปอร์ตคูเป้ V6 3.0 ลิตรเทอร์โบคู่ 405 แรงม้าจากแดนซามูไร
// เปิดตัวแล้ว 2017 Lexus LC500 ตัวแทน LFA ถอดแบบมาจาก LF LC Concept
// Spyshot : Mazda CX-4

DR!VE THRU : พาไปกินซูชิร้านเซนได เดอะ วอล์ค ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

วีคนี้คำถามถาโถมมาเป็นเทศกาลโมดิฟายโดยแท้ ทั้งดันราง เสริมช่วงล่าง
เปลี่ยนโช้ค ขยายขนาดล้อ ฯลฯ ตอบให้แล้วทั้งหมดที่ส่งเข้ามา

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
สลับพี่แพน มาคนละอาทิตย์กับพี่จิมมี่ น่าจะดีครับ จะได้ถามเรื่องการปรับแต่งเครื่องยนต์ ช่วงล่าง ฯลฯ จากพี่แพนได้ด้วย

ออฟไลน์ J@K

• Sr. Member
  • ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
ขอบคุณครับ
@ngel gunman

ออฟไลน์ PunTam

• Sr. Member
ลึกๆอยากให้จัดร่วมกัน 3 คนซักอาทิตย์นึงครับ จะได้ตอบคำถามผู้ฟังได้ครบทุกแนว ขอบคุณพี่หมูด้วยครับ

ออฟไลน์ Kkkong

• Jr. Member
  • **
ลึกๆอยากให้จัดร่วมกัน 3 คนซักอาทิตย์นึงครับ จะได้ตอบคำถามผู้ฟังได้ครบทุกแนว ขอบคุณพี่หมูด้วยครับ

+1 and I (also) like DR!VE by Pan.