ผู้เขียน หัวข้อ: New D Max X serise มีอะไรเปลี่ยนเยอะหรือครับทำไมคลุมผ้าซะขนาดนี้  (อ่าน 7130 ครั้ง)

ออฟไลน์ masuoka

• Hero Member
คลุมแบบว่าเป็นตัว นิวโมเดลกันเลยทีเดียว ที่รู้มามันเป็นตัวแต่งพิเศษมีสติ๊กเกอร์ใหม่ เท่านั้นใช่มั้ยครับ 8)

ภาพจาก คุณMax Natthapong

ออฟไลน์ baddream11

• Sr. Member
ถ้าอิซูสุ เค้าเปลี่ยนอะไรมาก ก็คงจะเป็นชื่อรุ่นล่ะครับ ไม่ใช่ตัวรถหรอก :-*

ออฟไลน์ HME

ถ้าอิซูสุ เค้าเปลี่ยนอะไรมาก ก็คงจะเป็นชื่อรุ่นล่ะครับ ไม่ใช่ตัวรถหรอก :-*

แรงงงงงงงง

ออฟไลน์ rojsak2021

เขาหละ เวอร์เสมอ 5555

ออฟไลน์ yourturle

ยังไม่เปิดเป็นทางการ
ต้องทำให้ตื่นเต้น ลุ้น ว่า
จะได้อะไรใหม่ กว่า stickerไหม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2016, 13:13:08 โดย yourturle »
One Day.

ออฟไลน์ ps000000

นี่เค้าเจ้าพ่อลาก(ซูเปอร์ไมนเนอร์เช้นจ์ลากขาย)

ออฟไลน์ yord

• Jr. Member
  • **
คลุมผ้าขนาดนั้นทราบได้อย่างไรครับว่าเป็น   X serise  เก่งจริงๆ  :P

ออฟไลน์ O_o"

โลโก้แดง ชุดแต่งรอบคัน ล้อ 16 นิ้ว และ 18 นิ้ว สีดำ ภายในตกแต่งสีแดง ไม่ต้องลุ้นเรื่องช่วงล่าง

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

แรงงงงงงงง

แร๊งส์ แต่จริงส์ 555+

ออฟไลน์ Volta

แรงงงงงงงง

แร๊งส์ แต่จริงส์ 555+

- ดีแม็ก รุ่นใหม่ของโลก , โกลด์ซีรีย์, เพลทตินัม, ซุปเปอร์เพลทตินัม
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ Devil13

โลโก้แดง ชุดแต่งรอบคัน ล้อ 16 นิ้ว และ 18 นิ้ว สีดำ ภายในตกแต่งสีแดง ไม่ต้องลุ้นเรื่องช่วงล่าง

แม่นยังกับตาเห็น :D

ออฟไลน์ SLuang

1. กลัวรุ่นเก่าค้างสต๊อค
2. กลัวคนเห็นแล้วแย่งกันซื้อรุ่นเก่า

ไม่รู้ข้อไหนเป็นจริง

ออฟไลน์ CJ.

ตื้นเต้นเลยครับ ถึงขนาดคลุมล้อ ::)
2005 Jaguar XJ Super V8
2005 Mercedes-Benz C230 Kom. Sports Coupe
2011 Aston Martin DBS
2013 Jaguar XJL 5.0 V8 Portfolio
2017 Lexus RX200t Premium
2019 Honda CR-V 2.4S
2019 Bentley Continental GT W12
2021 Lexus IS300h Luxury
2021 Mercedes-Benz GLE 350de 4MATIC Exclusive
2021 Porsche 911 Carrera S

ออฟไลน์ O_o"

ตื้นเต้นเลยครับ ถึงขนาดคลุมล้อ ::)

ตัวยกสูงได้ล้อ 18 นิ้วอยู่แล้วละครับ ส่วนตัวเตี้ยได้ 16 นิ้ว ลายเหมือนเดิมเพิ่มแค่สีดำ มุขเดิมๆนะครับ

ค่ายนี้ขึ้นชื่อเรื่องการเก็บความลับได้ดีครับ กว่าจะมีรูปหลุดออกมา ก็คงก่อนเปิดตัว 1 อาทิตย์ จะหลุดภาพก็คงจากศูนย์ต่างๆนะครับ

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
เค้าคงหวงสติ๊กเกอร์ลายใหม่

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
คลุมผ้าขนาดนั้นทราบได้อย่างไรครับว่าเป็น   X serise  เก่งจริงๆ  :P

ไม่รู้ว่าแกล้งถามหรือเปล่านะครับ แต่คงจะดูจากตัวชุดแต่งบนกระบะที่คล้ายโลว์บาร์ครับ

:) :) :)
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ mozart

คงเป็นสติ๊กเกอี์เพิ่มความแรงลายใหม่ครับ

ออฟไลน์ faora

• Jr. Member
  • **
Isuzu มีข้อดีตรงไหนบ้างครับ
ถึงขายได้ที่1หรือที่2มาตลอด
ทำไมถึงขายดี

ออฟไลน์ Volta

Isuzu มีข้อดีตรงไหนบ้างครับ
ถึงขายได้ที่1หรือที่2มาตลอด
ทำไมถึงขายดี

1. ตัวรถทนทาน ไว้ใจได้

2. บำรุงรักษาง่าย ไม่ซับซ้อน อะไหล่แพร่หลาย
3. บริการหลังการขาย การเซอร์วิสที่ดีเยี่ยม
4. ราคาขายต่อที่ดี และซื้อขายง่าย รถไม่ติดมือ

สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
เพิ่ง mc ไป คงต้องรออีก 8ปีถึงจะเปลี่ยนโมเดล
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ PunTam

ปิดเพราะกลัวค่ายอื่นก๊อปปี้ลายสติกเกอร์ครับ  :P :P :P

ออฟไลน์ Tomz

ไม่ต้องปิดก็ได้มั้ง แหม่ ก็ล้อลายขอบ 18 แต่เปลี่ยนจากสีขาวๆ เป็นสีรมดำ ควันบุหรี่ก็แค่นั้นแหละ  อุ้ยยยย  หลุด 555555

ชุดแต่งก็เดิม สติ้กเกอร์ก็เดิม เพิ่มเติมแค่นิดหน่อย โถ่ๆๆๆ 
2001 Mitsubishi Evolution 5 
2004 Isuzu Dmax 2.5 di 
2012 Honda Jazz ( JP ) Ge   
2015 Mercedes Benz Cla250 AMG 
2016 Mazda Cx-3

ออฟไลน์ SM.

อย่าไปคิดไรมากครับ คลุมผ้ามันง่ายดี ไม่ต้องพรางอะไรให้ยุ่งยาก