โพลล์

ไม่ได้ ไม่สูบบุหรี่เลย
85 (89.5%)
ไม่ได้ สูบเองอยู่ หรือคนในครอบครัวสูบ
5 (5.3%)
รับได้ แต่ไม่สูบเอง
4 (4.2%)
รับได้ ตัวเองหรือครอบครัวสูบเป็นปรกติ
1 (1.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 93

ปิดการโหวต: มิถุนายน 21, 2016, 08:59:57

ผู้เขียน หัวข้อ: พนักงานในศูนย์ใช้ที่จุดบุหรี่และสูบบุหรี่ในรถคุณรับได้ไหม?  (อ่าน 5179 ครั้ง)

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
ถ้าในรถมีกลิ่นบุหรี่ รับไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ Super hornet

• Hero Member
  • Hello everyone 我是爱车的人
รับไม่ได้ครับถึงแม้ผมก็เป็นคนสูบบุหรี่ด้วยก็ตาม แต่นี่คือรถลูกค้าไม่ใช่สิ่งที่ควรกระทำ 
แต่ผมเคยเจอหนักกว่านี้ คือ ผมเคยเอารถแฟนไปเข้าศูนย์ปรากฏว่ากลับมาแฟนถามว่าพระในรถหายไปไหน เป็นพระรอดตะกรุดเลี่ยมทอง ช่างมันคงนึกว่าเป็นทองจริง ขายได้ พอโทรไปถามหัวหน้าช่างที่รู้จักกัน บอกว่าช่างคนนั้นออกไปแล้ว  เดี๋ยวนี้ผมล็อกลิ้นชักตลอดเวลาเอาเข้าศูนย์ ไม่ก็เอาของที่คิดว่าล่อตาออก มาแชร์เป็นอุทาหรณ์ครับ
History of my car
2013 Lamborghini LP570-4 Superleggera For me
2006 Benz E200 Kompressor +Kleemann For wife
2008 Maserati Granturismo 4.2  For wife,me
2009 Jaguar XF 3.0 For sister
2014 Range Rover Evoque 2.2 Sold...
2009 Benz CL 500 second hand  Sold....
2001 Lexus GS300  Sold....

ออฟไลน์ Untouchable

• Sr. Member
รถคนอื่นจะทำอะไรโดยไม่ขอไม่ได้ครับ

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณสำหรับความเห็นนะครับ

ทำให้ผมคิดได้ว่า มีคนรับได้ แสดงว่าช่างในศูนย์บางคนก็ไม่คิดว่ามันเป็นเรื่องเสียหายไม่ควรทำ เขาคงไม่ได้คิดถึงว่าเจ้าของรถรับได้ไหม

ออฟไลน์ InBkk

ผมรับไม่ได้ครับ เด่วแม่มาขึ้นรถก็คิดว่าผมแอบสูบบุหรี่ เดือดร้อนผมอีก

ออฟไลน์ ps000000

ศูนย์ต้องควบคุม

ออฟไลน์ Amaranthe

• Sr. Member
พนักงานไม่ใช้ของต่าง ๆ ในรถลูกค้าเพื่อการส่วนตัว
หากจะใช้เพื่อทดสอบระบบ ตามมาตรฐานระบบการตรวจเช็คบองบริษัท ก็ทำได้

กลิ่นบุหรี่ติดรถนี่ผมรับไม่ได้จริง ๆ ครอบครัวผมไม่มีคนสูบบุหรี่เลย