ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าปลายปี Revo ลดเกิน 1 แสน แถมประกัน ไม่บวกดอกเบี้ย จะซื้อไหมครับ  (อ่าน 6414 ครั้ง)

ออฟไลน์ golf8023

• Hero Member
เอาเข้าจริง
คนต้องใช้รถ จะซื้อจริงๆ ส่วนลดที่ได้อยู่ตอนนี้ก็ออกมาขับกันแล้วครับ
หน้าตาผมว่าไม่ได้ขี้เหร่อะไรขนาดนั้นนะ
เรื่องจะซื้อไม่ซื้อ ถ้าไม่ได้ใช้ ลดเป็นแสนคงไม่ซื้ออยู่ดี

ออฟไลน์ twinmoon

• Jr. Member
  • **
ตอนที่น้องชายผมดูตัวแคปมาใช้ขนของเพิ่มอีกคัน 

ดีแม็ค 1.9 เพิ่งเปิดตัวหาข้อมูลกันเยอะเพราะเป็นเครื่องซีซีน้อยแต่...ไม่มีส่วนลดใดๆ

พอเดินเข้าโตโยต้า ตัว2.4 ตัดสดได้ส่วนลดมาแสนกว่าๆ...จะรออะไรครับ

ทั้งๆที่บ้านนี้ไม่เคยใช้กระบะของโตโยต้า เจอลดขนาดนี้ยังไงก็เอาไว้ก่อนละ
love me love my car