ผู้เขียน หัวข้อ: ท่าน JIMMYหรือผู้รุ้ทุกท่าน คร้าบบบ, Jazz เมื่อไรจะ minor change ครับ  (อ่าน 3376 ครั้ง)

ออฟไลน์ liverpoolz

• Newbie
  • *
ภายในปีนี้หรือเป่าครับ ถ้าปรับ จะปรับเยอะไหมครับ....
เห็นในอเมริกา กันชนหน้าแบบใหม่มันดุกว่าเก่าอีก.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2010, 17:53:25 โดย liverpoolz »

ออฟไลน์ FyGI

• Hero Member
ตอนนี้รถยังส่งมอบไม่ทัน Back order บานตะเกียง

น่าจะ Minor ประมาณปีหน้ามั้งครับ

ถ้าจะ Minor ขอโฉมภายนอกแบบตัว Fit Sport แบบ อเมริกาเลยนะ

โดนอย่างแรง

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
กลัวว่าจะ ไมเนอร์ พร้อมการมาของ Jazz Hybrid เลยละมั้งครับ

ของเค้าดีจริงๆ

ผมคิดว่าก็ยังแรงเรื่อยๆ พอกระแสการเปิดตัวของ Mazda2 ซาลง ผมว่า Jazz น่าจะกลับมาได้นะครับ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ปีหน้า ครับ ไม่ใช่ปีนี้

แต่จะเป็นช่วงไหนของปี ต้องรอดูกันอีกที

ออฟไลน์ MooSS

• Newbie
  • *
ก่อนสงกรานต์ไปถามทางเซล  ได้รับคำตอบว่า ถ้ารอได้ก็รอจนถึง ก.ค. - ส.ค.  เดี๋ยวรุ่นไมเนอร์ก็ออกมา  เค้าว่างี้นะครับ 

ว่าแต่  ถ้าจะไมเนอร์เชนจ์จริงๆ  เค้าจะเปลี่ยนอะไรบ้างเนี่ย

แล้วแอร์ออโต้นี่จะมีมั๊ยน้อ เหอๆ