ผู้เขียน หัวข้อ: Jazz GK จะMinorChange ในปี2017ไหมครับ?แล้วคิดว่าเกียร์MTจะยังมีอยู่ไหมครับ?  (อ่าน 7775 ครั้ง)

ออฟไลน์ spoon580

• Newbie
  • *
พอดีมีแผนเปลี่ยนรถปีหน้าพอดี สนใจเกียร์MT แต่แอบลุ้นว่าMinorChange และจะมีอะไรเพิ่มเติมจากตัวปัจจุบัน  รบกวนขอความเห็นหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ  :) :) :) :) :) :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2016, 15:15:15 โดย spoon580 »

ออฟไลน์ Fong

• Hero Member
  • Make a Choice and Don't Look Back
M/T อาจจะหายไปนะครับ ถ้าเล็งอยู่ก็รีบจัดครับ สีเหลืองก็อาจจะหายไปด้วยตามระเบียบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2016, 21:33:55 โดย Fong »
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ final

• Sr. Member
ถ้าเครื่องเดิมก็น่าจะมีแหละครับ และคงยังไม่เปลี่ยนเครื่องใหม่เพราะยอดขายยังโอเค

ออฟไลน์ ps000000

ไมเน่อมาแน่

ออฟไลน์ bobsan

Gk ฉีดตรง + dual clutch จะมามั้ยครับ

เบื่อ L15 A เต็มทีแล้ว
แต่ก่อนแฟนบอย honda เคยค่อนขอดค่ายอื่นว่าลากใช้เครื่องเก่า
ตอนนี้โดนเอาคืนบ้างแล้ว

ออฟไลน์ Atomica

• Jr. Member
  • **
Gk ฉีดตรง + dual clutch จะมามั้ยครับ

เบื่อ L15 A เต็มทีแล้ว
แต่ก่อนแฟนบอย honda เคยค่อนขอดค่ายอื่นว่าลากใช้เครื่องเก่า
ตอนนี้โดนเอาคืนบ้างแล้ว
ไม่มีทางครับ
Honda City V '13
Toyota Altis 1.6G '16

ออฟไลน์ ToRToNGPaT

• Wongnai : ติดตามต้อง
M/T อาจจะหายไปนะครับ ถ้าเล็กอยู่ก็รีบจัดครับ สีเหลืองก็อาจจะหายไปด้วยตามระเบียบครับ

ไม่นะ "สีเหลือง" ตอนแรกตกลงกับที่บ้านว่าจะออกสิ้นปีนี้ แล้วก็ถูกเปลี่ยนแผนเป็นสิ้นปีหน้า อยากได้สีขาวแต่ที่บ้าน Anti สุดๆ เลยเปลี่ยนมาเป็นสีเหลือง ส่วนสีดำ สีเทา ไม่ชอบ สงสัยต้องเตรียมทำใจ
My Car = My Friend

2023 Honda HR-V 1.5 e:HEV RS E-CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องหมูแดง)
2023 Honda WR-V 1.5 RS CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องถุงแดง)

Review ของกินอร่อยๆ เรียนเชิญที่ Wongnai : ติดตามต้อง

ออฟไลน์ SM.

ปีหน้าน่าจะ MC แล้วครับ

MT น่าจะหายไปนะ

ออฟไลน์ Chris Evn

Brio MT หลังจาก MC แล้วก็หายไป

ออฟไลน์ blitzpao

• Sr. Member
ผมว่า Honda มองเห็นว่าคนไทยชอบเอา Jazz ไปแต่งนะครับน่าจะยังมีต่างกับ  City ที่คนไม่ค่อยเอาไปแต่งเท่าไหร

ออฟไลน์ DolbyNR

• Jr. Member
  • **

รอ CITY MC   ว่า ยังมี MT อยู่ไหม

ออฟไลน์ spoon580

• Newbie
  • *
ขอบคุณสำหรับทุกๆ คำแนะนำคร้าบบบ