ผู้เขียน หัวข้อ: บทสรุปที่ได้จากการเปรียบเทียบ altis&civic วันนี้ผมได้ตัดสินใจแล้ว  (อ่าน 8245 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
1.8 เลือก Altis ดีแล้วครับ

ถ้า civic ต้อง Turbo เท่านั้น
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
ยินดีด้วยคร้าบบบ
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner Champ, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK, Swift

ออฟไลน์ SM.

ยินดีกับรถใหม่ล่วงหน้าด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Darkart

ยินดีกับรถใหม่ด้วยครับ
เลือกรถที่ถูกใจ  :D :D
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ โคนันคุง

• Jr. Member
  • **
อัลติสจัดออฟชั่นมาแบบถ้าไม่เลือก 1.6 g ก็ไป esport option  อย่างเดียวเลย ตัวผมก็ยังเลือกไม่ได้เลยครับ  esport option vs civic เนี่ย  ผมว่า civic ให้บรรยากาศในห้องโดยสารดีกว่า แฟนก็ชอบซีวิคมากกว่า แต่ถ้าไป civic คงเอาแค่ 1.8e ดูคุ้มราคา สำหรับผมนะครับ   รอดูอีกสักพัก รอดู mz3 mc  ด้วยครับ

ยินดีกับรถใหม่ด้วยนะครับ รับรถแล้วถ้ารีวิวให้ดูจะขอบคุณมากๆเลยครับ ขอรูปเยอะๆนะครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ flybigbear

ดีใจด้วยครับที่ได้รถที่อยากได้

ส่วนตัว คันต่อไปคงไม่เอาเก๋งแล้วละ คงไปเอากระบะ4ประตู4WD

ออฟไลน์ ทาสแมว

• Full Member
  • twinair turbo engine
ยินดีกับรถใหม่ด้วยครับ  ;D

ออฟไลน์ Boycm009

• Sr. Member
ยินดีด้วยครับ