ผู้เขียน หัวข้อ: xc60ในงานมอเตอร์โชว์ ลด 4แสน8 ใครส่องๆ gla x1 ลองไปดูก่อนได้ครับ  (อ่าน 3902 ครั้ง)

ออฟไลน์ oatekung

• Hero Member
รุ่นเบนซินเหลือ 2.5 แอบเสียดายเลยครับ :'(
ใคนดู x1 หรือ gla  อยู่ลองไปชมกันก่อนนะครับ
เผื่อเปลี่ยนใจ  :-*

ออฟไลน์ iamnobody

• Sr. Member
ปกติก็ลดกันประมานี้อยู่แล้วครับ (บางช่วงมี 2.3 ด้วย)
แต่ช่วงนี้จะมีเพิ่มมูลค่ารถเก่าเพิ่มให้อีก อาจจะมีดอกเบี้ยถูกๆ ด้วย
การขับขี่ออกแนวนุ่มแบบผู้ใหญ่ดีครับ แต่โฉมใหม่คงใกล้ออกแล้ว คงจะว้าวน่าดูเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ SM.

ราคาลดกันแบบนี้ แรงครับ  :-X :-X :-X :-X

รถใหญ่กว่า GLA เยอะเลยด้วย โปร่งกว่า

ออฟไลน์ scotch_fillet

ถ้าไม่รังเกียจรถใกล้ตกรุ่น
น่าเล่นมากครับ

ออฟไลน์ winit2014

• Sr. Member
ราคาสวย แต่ปลายตลาด :)

ออฟไลน์ kira&friend

• Full Member
ลดโหดจัง
สวัสดีครับ ผมเป็นผู้ชาย นะครับ ขับรถเป็น มีใบขับขี่แล้ว ก็ประมาณนี้แหละครับ ไม่รู้จะบอกอะไรมากกว่านี้ดี