ผู้เขียน หัวข้อ: Revo 2016 ทั้ง แค็บและสี่ประตู ที่เป็นแอร์ Auto มี Heater ไหมครับ  (อ่าน 3849 ครั้ง)

ออฟไลน์ Middle aged

• Jr. Member
  • **
 กระบะ  Revo 2016 ทั้ง แค็บและสี่ประตู  ที่เป็นแอร์ Auto   มี Heater มาด้วยทุกรุ่น  หรือว่า มีเฉพาะ รุ่นTOP ครับ

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member
เคยอ่านในคลับ เอ จำไม่ได้ 555 ::) ::) ::)

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
น่าจะทุกรุ่นนะครับ เพราะผมจำได้ว่า Civic fc ตลกอยู่รุ่นเดียวที่แบ่งเกรดรุ่นแพงมีแต่รุ่นถูกไม่มี

ออฟไลน์ masuoka

ลุ้นมาก กระบะพี่โต เรื่อง heater เจ้าอื่นใส่มาตั้งแต่รุ่นก่าละ  8)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2016, 19:51:19 โดย masuoka »

• **
คือหาคำตอบ ในเว็บ บางท่านบอก Revo มีมาทุกรุ่นที่เป็นแอร์ออโต้   แต่ถามน้องเซลส์บอก มีเฉพาะรุ่นท๊อบ   
ส่วนตัวยังไม่มีโอกาสไปลอง คันจริงครับ  ก็เลยมาถามข้อมูล ในนี้ก่อนครับ

ออนไลน์ Auto

ไม่กล้าตอบเหมือนกันเพราะลองมาแต่ Air Auto ในรุ่น top ซะด้วย     จขกท ต้องไปหาลองเองก่อนจองของจริง

ออฟไลน์ sumruay

• Full Member
ผมตอบให้ครับ

แอร์ออโต้ทุกรุ่นของ revo innova fortuner มีฮีตเตอร์นะครับ

• **

แอร์ออโต้ทุกรุ่นของ revo innova fortuner มีฮีตเตอร์นะครับ
ขอบคุณครับ     ถามที่ศูนย์ฯ น้องเซลส์ผู้หญิงไม่รู้เรื่อง   เธอวิ่งไปถามในห้อง แล้ววิ่งกลับมาบอกว่า  มีเฉพาะรุ่นท๊อบ  2.8G 4X4 auto  ผมก็เลยต้องมาถามในนี้ครับ

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside

ดีครับ พอให้มา ก็ให้มาครบๆ ทุกรุ่นไปเลย
ซึ่งสิ่งเหล่านี้น่าจะเป็นมาตรฐานให้รถทุกรุ่นที่ใช้แอร์ออโต้ในเมืองไทย
แต่เหล่าผู้ผลิตก็ยังคงหาช่องทางในการลดต้นทุนกันต่อไปกับการตัดสภาพสมบูรณ์ของ
แอร์ออโต้ในรุ่นนั้นรุ่นนี้ (ที่คิดว่าลูกค้ากลุ่มเป้าหมายของรุ่นนั้นๆ จะไม่สนใจ)...อยู่ดี