ผู้เขียน หัวข้อ: ทายรถสปอร์ตคันนี้กันครับ สดๆร้อนๆ ขับๆเบรกๆ สงสัยรีบไม่ก้อรถมันแรงส์  (อ่าน 5010 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pegasus7700

• Hero Member
ขับๆเบรกๆ  สงสัยรีบจัดไม่ก็รถแรงมาก. ทายชิว่ารุ่นไหน

คันจริงๆ. มองด้านหลังไม่สวย ด้านข้างพอไหว ด้านหน้าดุดันดี ชอบๆ
แต่ขับๆเบรกๆ แซงไปแล้ว เบรกๆ เร่งๆ คนขับตามมาเร็วๆนี้ งงกับเฮียจิงๆ
เดาว่ายังไม่ชินไม่ก้อเล่นไลนอยุ่

โดยรวมๆ Corvett จะดุมีเสน่ห์กว่า แต่คันนี้ด้านหน้าโดนใจผมมาก
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22

ออฟไลน์ ps000000

รถแรง แต่ถนนแน่น คงอึดอัด

ออฟไลน์ TrentXWB

• Sr. Member
  • เมาไม่ขับ ง่วงไม่ขับ
ถ้า Camaro นี่ได้เครื่องของ Z06 หรือ ZR1 ก็สนุกหละ  ;D

ออฟไลน์ Nikle_pk

มองเหมือนป้ายทะเบียนตัวหนังสือฟ้าเลย
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ Ponthakorn

อยู่ มธ.รังสิต เห็นมีอยู่คันสีนี้เลยเจอบนทางด่วนอยากบอกว่าเสียงเพราะมากกกก ไม่รู้เปลี่ยนท่อมารึเปล่า

ออฟไลน์ SM.

Camaro ครับ ในบ้านเรามีหลายคัน หลายรุ่นย่อยนะครับ

ออฟไลน์ SLuang

ระวังมันแปลงร่างนะ

ออฟไลน์ Tonge

camaro นี่ได้เจอมา3ครั้งแล้วครับ สีดำกับสีเหลือง
Dodge challenger 2014 เคยเจอสีม่วงสว่าง ล้อเงา พวงมาลัยซ้าย สวนกันถนนวงแหวน วิ่งมากับ camaroสีส้ม ตอนนั้นเจอตื่นเต้นกว่าเห็น supercarอีก ผมว่าเจอยากกว่า

ส่วน corvette c6 zr1 สีขาว พวงมาลัยซ้าย 1เดียวในไทย เพื่อนผมกำลังขายอยู่ครับ เผื่อใครสนใจ ทักมาได้นะครับ 8)

ออฟไลน์ Super hornet

• Hello everyone 我是爱车的人
ใจเทให้กับMustangไปแล่วหล่ะสำหรับผม เจอในหมู่บ้านทุกวันสวยดี แต่ถ้าCamaroเป็นZL1ก็หนังคนละม้วน
History of my car
2013 Lamborghini LP570-4 Superleggera For me
2006 Benz E200 Kompressor +Kleemann For wife
2008 Maserati Granturismo 4.2  For wife,me
2009 Jaguar XF 3.0 For sister
2014 Range Rover Evoque 2.2 Sold...
2009 Benz CL 500 second hand  Sold....
2001 Lexus GS300  Sold....

MacH1

Camaro 5th gen ตัว facelift คับ

น่าจะยังไม่ใช่ ZL-1

Muscle car ทั้งทีต้อง  V8  ไปเลย  8)

ออฟไลน์ Pegasus7700

Camaro 5th gen ตัว facelift คับ

น่าจะยังไม่ใช่ ZL-1

Muscle car ทั้งทีต้อง  V8  ไปเลย  8)
ZL1 ครับ มีtag บริเวณฝากระโปรงที่เป็นสันมานะ
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22

ออฟไลน์ madboy

camaro นี่ได้เจอมา3ครั้งแล้วครับ สีดำกับสีเหลือง
Dodge challenger 2014 เคยเจอสีม่วงสว่าง ล้อเงา พวงมาลัยซ้าย สวนกันถนนวงแหวน วิ่งมากับ camaroสีส้ม ตอนนั้นเจอตื่นเต้นกว่าเห็น supercarอีก ผมว่าเจอยากกว่า

ส่วน corvette c6 zr1 สีขาว พวงมาลัยซ้าย 1เดียวในไทย เพื่อนผมกำลังขายอยู่ครับ เผื่อใครสนใจ ทักมาได้นะครับ 8)

เต้นท์แถวๆศรีนครินทร์ป่าวครับ  :D

Nonlamer

อาการรีบๆแบบนี้ โดนเรียกไปรวมพลแน่นอน

ออฟไลน์ Tonge

เต้นท์แถวๆศรีนครินทร์ป่าวครับ  :D

ใช่ครับ ;D

ออฟไลน์ madboy

ใช่ครับ ;D

555 รู้ล่ะ  ;D