ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้พูดคุย และ ตั้งรับคำถาม รายการ DR!VE By J!MMY วันที่ 9 เมษายน 2022  (อ่าน 2519 ครั้ง)

ออฟไลน์ rainbow66

• Jr. Member
  • **
สวัสดีครับ
อนาคต Nissan motor thailand กับ NMAP
มีสิทธิ์จะเจ๊งปิดโรงงานกลับบ้านมั้ยครับ เห้นว่าตอนนี้อยุ่ได้ด้วยแค่ยอดส่งออก
แล้วมีความเป้นไปได้มั้งมั้ยครับที่กลุ่ม พรประภา จะกลับเข้ามาซื้อหุ้นนิสสันคือเอากลับมาบริหารให้เกรียงไกลแบบสมัยอดีต

ออฟไลน์ sudlor_gang

• Sr. Member
ฟิล์มเซลามิคยึ่ห้แ legend ดีในระดับไหน ถ้าเทียบกับ lamina กับ 3m

ออฟไลน์ PunCher

• Newbie
  • *
จอง ioniq 5 ผลิตเกาหลีไปแล้วครับด้วยราคาที่เซลบอกคือประมาณ 2.5ล้าน+- อยากสอบถามพี่ว่าพี่คิดว่าตัวผลิตอินโดจะเข้ามาเร็วๆนี้มั้ยครัย