ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรับคำปรึกษาเกี่ยวกับA180 (W176)หน่อยครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 2693 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fatboy

• Newbie
  • *
ขอคำปรึกษาเกี่ยวกับA180 (W176)หน่อยครับ พอดีสนใจจะซื้อเป็นรถมือสองรถปี2013 เลขไมล์46,000
อยากทราบว่าเรื่องปัญหาจุกจิกมีอะไรบ้าง เรื่องค่าบำรุงรักษาmaintenanceสูงมั้ยครับ ใช้บริการอู่นอกจะมีปัญหาอะไรมั้ยครับ ขอบคุณครับ

jaesz

• บุคคลทั่วไป
กลุ่มคนใช้รถเบนซ์ส่วนมากที่ผมรู้จัก ไม่เล่นเว็บ

รถเสีย ส่งเข้าศูนย์จ่ายเงิน จบกันไป

เอาแบบรุ่นโหลๆ เครื่อง271 ซ่อมTiming chain, sprocket, โซ่ขาด วาวล์คด มีทุกอู่ ไม่มีคนพูดถึง

คนใช้ที่ใช้แล้วยังดีอยู่ ขายรถไปก่อนพังก็มีเยอะครับ

A180ประชากรไทยน้อยมาก คงต้องลองเองครับ

ออฟไลน์ raygun

• Hero Member
.
.
ถ้าซื้อ ซื้อ A250 ดีกว่าครับ
คนขับ Benz เล่นเวปเยอะแยะครับ เข้าไปดูได้ใน facebook
มีทุกกลุ่มทุกรุ่น เอาแค่ในนี้ผมก็ว่าเยอะมากแล้ว

ออฟไลน์ Noncyclopedia

.
.
ถ้าซื้อ ซื้อ A250 ดีกว่าครับ
คนขับ Benz เล่นเวปเยอะแยะครับ เข้าไปดูได้ใน facebook
มีทุกกลุ่มทุกรุ่น เอาแค่ในนี้ผมก็ว่าเยอะมากแล้ว
+94.5

ออฟไลน์ SM.

ผมว่าสวยสุดในบรรดาตระกูล A ของ Benz เลย เสียดาย  ไม่เอาเข้ามาขายแล้ว