ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าปัจจุบันคุณใช้ Honda Freed อยู่ คันต่อไป คุณจะเปลี่ยนเป็นรถรุ่นไหนครับ  (อ่าน 9944 ครั้ง)

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
จากคนใช้ Freed นะครับ ติดใจประตูเลื่อนไฟฟ้ากันจริงๆ ถ้าคนเคยใช้ แล้วที่บ้านมี เด็กเล็ก/คนแก่ มันสะดวกจริงๆ

จากเงื่อนไขของ จขกท ผมว่า Mobi น่าสนใจสุดจริงๆ ถ้าอยากได้ประตูไฟฟ้า คงต้องแนว MPV จริงๆ อาจจะต้องไปหามือ2 ให้ไม่เกินงบ

แต่เท่าที่อ่าน ผมว่ารถยังไม่เก่าเลยนะครับ ยังใช้ได้อีกนานเลย ไม่ต้องรีบเปลี่ยนหรอกครับ

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

ขอบคุณทุกความเห็นคับ วันนี้ไปดูกันมา

ตกลงว่า สนใจ Note สุดคับ ตรงระบบความปลอดภัย

แต่จะรอดูเจ้า Suzuki solio ครับ

ออฟไลน์ kiwiwi

ถ้าฟรีดใหม่มาทันตอนที่มันเริ่มเกเร ก็คงใช้ฟรีดใหม่ครับ

ถ้าไม่ทัน ผมเล็ง ppv ไว้แล้วครับ

ประมาณว่าถ้าไม่ได้รับความสะดวกสบายจากประตูสไล้ด์แล้ว

ก็ขอถึก ควาย ทุยไปเลย