ผู้เขียน หัวข้อ: สตรัท tein flex Z มียี่ห้ออื่นดีกว่านี้ไหมในงบเท่านี้  (อ่าน 4931 ครั้ง)

ออฟไลน์ Abzolute

• Hero Member
  • สวัสดีคนรักรถยนต์
ถ้าอยากเปลี่ยนสตรัท เน้นฟิลลิ่ง คล้ายเดิมบน Mazda 3 ตอนนี้มอง Flex Z ถ้างบเท่านี้จะมีตัวเลือกที่ลงตัวและน่าเสียเงินกว่านี้ไหมคนับ

ออฟไลน์ Alcatraz

ล้อกี่นิ้ว ยางบางแค่ไหนครับ ถ้าล้อ 18 ยาง 45-40 ใช้ Buddy Club sport spec จะได้ฟีลหนึบกว่าเทอินแต่ไม่กระแทก แต่ถ้าใช้ล้อ 17 ใช้เทอินดีอยู่แล้ว

อันนี้ตอบแบบไม่มโนเพราะลองมาหมดแล้วในมาสด้า 3 แต่ถ้าอยากสุดไป RSR Best-i จบสุดแต่ราคาแรง ถ้าหามือ 2 ได้ถือว่าดีที่สุด

ออฟไลน์ Abzolute

• สวัสดีคนรักรถยนต์
ล้อกี่นิ้ว ยางบางแค่ไหนครับ ถ้าล้อ 18 ยาง 45-40 ใช้ Buddy Club sport spec จะได้ฟีลหนึบกว่าเทอินแต่ไม่กระแทก แต่ถ้าใช้ล้อ 17 ใช้เทอินดีอยู่แล้ว

อันนี้ตอบแบบไม่มโนเพราะลองมาหมดแล้วในมาสด้า 3 แต่ถ้าอยากสุดไป RSR Best-i จบสุดแต่ราคาแรง ถ้าหามือ 2 ได้ถือว่าดีที่สุด

18 ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ earrt

• Sr. Member
เชียร์ BuddyClub ครับ

ออฟไลน์ mr_jub

• Full Member
Cusco  zero A

ยี่ห้อนี้ ในไทยก็มีศูนย์บริการ แล้วนะครับ
ผมขี่แต่รถตัวเมีย

ออฟไลน์ spkornp

• Jr. Member
  • **

ทำไม 17 ถึงเชียร์ tein ครับ พอดีใส่ 17 อยู่