ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ถ้าไม่มีธุระอะไรสำคัญๆแถวๆสามย่าน ขอให้อย่าเข้ามานะครับ  (อ่าน 4696 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ช่วงนี้ รถติดมากกกกกกกกกก เพราะอยู่ในช่วงรับปริญญาของจุฬาฯครับ

ผมเองก็ไม่ทราบว่าจะกี่วันเหมือนกัน(ใครทราบช่วยบอกด้วยนะครับ) แต่ถ้าไม่จำเป็น ขอให้หลีกเลี่ยงถนนพระรามสี่ตั้งแต่แยกสามย่านถึงแยกอังรีดูนังก์นะครับ

ข่าวร้าย

บ้านผมอยู่แถวๆนั้น (-_-")
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2010, 21:26:47 โดย the keanetona »

ออฟไลน์ Ma_Mhee

• Newbie
  • *
รับวันพฤหัสบดีที่ 8 กับวันศุกร์ที่ 9 ครับผม  ;D
. . . ??????  ?????????? . . .

ออฟไลน์ boykung

• Hero Member
  • ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
วันที่8 ไปงานรับครับ คงนั่ง taxi อย่างเดียว
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ Sarutino

• Sr. Member
  • อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
เพิ่งแหวกว่ายกลับมาเมื่อกี๊เอง จากพารากอน :P

ติดโพดๆ
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ panerai

ใช่ครับ ติดมากๆๆๆๆ

ออฟไลน์ Chris Evn

วันเสาร์แทบสลบ ทั้งคน ทั้งรถ

ออฟไลน์ Ruksadindan

วันที่8 ไปงานรับครับ คงนั่ง taxi อย่างเดียว

แท็กซี่ก็ติดครับ BTS MRT ก็ติด..ติดจุฬาฯครับ ดังนั้นใช้ได้จะเป็นประโยชน์ต่อตัวท่านเองและส่วนรวมครับ

ออฟไลน์ #PETH#

• Sr. Member

ออฟไลน์ num_plus

• Newbie
  • *
ช่วงนี้ซ้อมกันทุกวันครับ เปลี่ยนคณะไปเรื่อยๆ
8-9 กค. เป็นช่วงรับจริงครับ ใช้รถไฟใต้ดินก็สะดวกดีนะครับ

ถ้าน้าๆ ว่างไปถ่ายรูปกัน 55

http://www.banditchula.com/Article.php?new_id=13
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2010, 20:11:09 โดย Paine »