ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ิจิมมี่ครับ honda city จะ ไมเนอร์เชนจ์เดือนไหน ปีไหนครับ  (อ่าน 5136 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
พอดีหาอ่านในบทความ 2011-2014 ก็เหมือนจะไมไ่ด้มีเขียนบอกไว้อะครับ

พอดีที่บ้านมีโครงการจะถอยซิตี้ เลยอยากถามว่า เค้าจะ MC ปีไหน เดือนไหนครับ

แล้วพี่จิมมี่คิดว่ารุ่นไหนน่าใช้ที่สุดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2010, 18:48:35 โดย gdhsatanic »

ออฟไลน์ PS_Studio

• Newbie
  • *
Re: honda city จะ ไมเนอร์เชนจ์เดือนไหน ปีไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 17:02:15 »
อยากรู้ด้วย...ดีรึเปล่าเนี้ย 5555

พรุ่งนี้ผมจะไปจองแล้วด้วย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เท่าที่ทราบมา มการยืนยันว่า ไม่มีการปรับโฉมใดๆในปลายปีนี้แน่ๆ

แต่ อาจจะมีรุ่นพิเศษ โน่นนี่นั่น ออกมาได้นิดหน่อยครับ

อย่างไรก็ตาม การปรับโฉมไมเนอร์เชนจ์ น่าจะเกิดข้นในปี 2011 ครับ ทั้ง Jazz และ City

ออฟไลน์ Satanic za'

ประมาณต้นปีหรือปลายปีอะครับพี่จิมมี่

มีแพลนจะออกช่วง motor show ปีหน้า จะทันไมเนอร์หรือเปล่่าอะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ก็คงต้องเรียงตาม ไทม์มิง เปิดตัวเดิม ราวๆ ปี 2008 นั่นละครับ