ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้เอ็มโพเรี่ยมมีที่จอดรถพิเศษสำหรับรถvolvoด้วยครับ  (อ่าน 5700 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamapisit

• Jr. Member
  • **
ใครไปเอ็มโพเรี่ยมรองดูครับอยู่ที่ตึกจอดรถน่ะครับชั้นหนึ่ง
อิอิอาทิตย์ที่แล้วไปไม่เห็นมีเลยครับ
พอมาอาทิตย์นี้ไปยามโบกให้มาจอดมีป้ายเขียนสำหรับ
รถvolvoเท่านั้นครับมีที่ให้รถvolvo6-9คันครับ
จอดฟรีด้วยมั้งครับเพราะวันนี้ที่บ้านไปปั๊มบัตรพนักงานบอก
จอดฟรีอิอิเป็นปลื้ม
แต่ช่วงนี้volvoเห็นโปรโมทจังเลยอิอิถ้าทำบริการหลังการขาย
ดีหน่อยมีสิทธิ์กลับมาได้เลยน่ะครับเนี่ย
ปล.คุณโอ๊คครับความคืบหน้าเป็นไงบ้างครับสำหรับปัญหาเห็นเงียบ
หายไปเลยเพราะทุกวันนี่้นั่งกังวลว่ารถจะไหลลงมามั้ยน่ะเวลาเจอทางชันแล้วหยุดอ่ะครับ

ออฟไลน์ Pong000

• Sr. Member
โห
ดีจังเลย !

• **
ฝากพี่จิมไปบอกพี่ตุ้มด้วย
ครับขอให้เป็นอย่างงี้นานๆ
น่ะครับเพราะที่บ้านชอบมาก
ไปเอ็มโพเรี่ยมประจำอยู่แล้ว

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ถ้าเป็น เซ็นทรัลลาดพร้าว เห็นมีที่สำหรับฟอร์จูเนอร์ ตอนไมเนอร์เชนจ์โปรเจคเตอร์ออกมาใหม่ๆ แต่ไม่นานมั้งครับ ไม่ได้สังเกตุ ไปรถไฟใต้ดินสะดวกกว่า

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คิดว่า ไม่ต้องฝากบอกหรอกครับ
ทางวอลโว เข้ามาอ่านอยู่เรื่อยๆ อยู่แล้วครับ

• **
พี่จิมครับแล้วความคืบหน้า
กรณีs40/v50เป็นไงบ้างครับ
เห็นท่านโอ๊คเงียบไปเลย
ปล.ทางvolvoขอที่จอดแบบนี้นานน่ะครับ
เวลาวอลโว่จอดรวมกันแล้วสวยดีครับอิอิ

ออนไลน์ เนื้อน่องไม่หนัง

ไม่ทราบว่า ที่จอดรถเนี่ย ให้จอดเฉพาะ รุุ่นใหม่ๆ รึเปล่า

ปล. ถ้ามีคนขับ 244 หรือพวกตระกูล 7xx 8xx 9xx  ไป.. จะยอมให้จอดไหมเนี่ย...

ออฟไลน์ kritphakhin

ไม่ทราบว่า ที่จอดรถเนี่ย ให้จอดเฉพาะ รุุ่นใหม่ๆ รึเปล่า

ปล. ถ้ามีคนขับ 244 หรือพวกตระกูล 7xx 8xx 9xx  ไป.. จะยอมให้จอดไหมเนี่ย...

อยากรู้ๆ

ออฟไลน์ Ruksadindan

อยากรู้ๆ
อยากรู้เหมือนกันครับ แต่ก็คงทำอะไรไม่ได้ ขาย S70 ไปแล้วว
ถ้าไม่ได้ไปซื้ออะไรหนักๆหน่วงๆจริงๆก็จะไป BTS ครับ ไม่ทำรถติด

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
พี่จิมครับแล้วความคืบหน้า
กรณีs40/v50เป็นไงบ้างครับ
เห็นท่านโอ๊คเงียบไปเลย
ปล.ทางvolvoขอที่จอดแบบนี้นานน่ะครับ
เวลาวอลโว่จอดรวมกันแล้วสวยดีครับอิอิ

เท่าที่คุยกับทาง พีอาร์ ของวอลโว ล่าสุด เมื่อ น่าจะราวๆ วันศุกร์ เห็นจะได้
ดูเหมือนว่า รถของคุณโอ๊ค จะกลับเข้ามาแก้ปัญหากับเกียร์ ต่อเนื่องจากครั้งที่แล้ว
ถือเป็นครั้งที่ 2 คือ อาการเดิมหาย แต่อาการเข้าเกียร์ แล้วกระตุก โผล่

ยังไม่รู้ว่า หลังจากนี้จะเป็นอย่างไรต่อ แต่วอลโว แก้ปัญหานี้อยู่ และตอนนี้ รถคันดังกล่าว อยู่กับทางนายช่างฝรั่งของวอลโว
รู้สึกว่าน่าจะเชื่อคุณ โทมัส แล้วหนะครับ

ออฟไลน์ bytebird

• Full Member
    • bytebird.multiply.com
ถ้าเป็น เซ็นทรัลลาดพร้าว เห็นมีที่สำหรับฟอร์จูเนอร์ ตอนไมเนอร์เชนจ์โปรเจคเตอร์ออกมาใหม่ๆ แต่ไม่นานมั้งครับ ไม่ได้สังเกตุ ไปรถไฟใต้ดินสะดวกกว่า

Central ลาดพร้าวก็มีที่จอดของ Chevy ด้วยครับ ทีแรกไม่เคยรู้มาก่อน พอดีผมขับ Zafira ผ่านช่องจอดแล้วพนักงานโบกมือเรียก งงเลย บ่ะมีแบบนี้ด้วย แถมตอนจะกลับขับรถออกมาสังเกตเห็นว่าเค้าทำความสะอาดกระจกหน้าและยกใบปัดน้ำฝนขึ้นด้วยครับ แหล่มมาก