ผู้เขียน หัวข้อ: คาดว่าจะจองC43พรุ่งนี้ ควดได้ส่วนลดของแถมอะไรบ้างครับ  (อ่าน 6048 ครั้ง)

ออฟไลน์ F30320D

• Jr. Member
  • **
พรุ่งนี้จะไปเดินงานมอเตอร์โชว์
คาดว่าจองC43ในงานครับ

ส่วนลดได้กันเท่าไร
ฟิล์ม+ประกัน+อื่นๆ เขาแถมกันไหมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Caraddictor

• Newbie
  • *
  • Depression inside
อูยยย ไม่เคยจองรถเเพงขนาดนี้เลย555 ลองถามเซลล์ดูครับ เเบบอ้อนวอนขอ อาจจะใด้หลายอย่างอยู่

ถ้าใด้มาเป็นเจ้าของก็ขอให้ขับขี่ปลอดภัย มีความสุขกับรถที่ซื้อมานะครับ
-//2013 Camry hybrid //2017 Mu-x Minorchange 3.0 DADVD
//2008 Crv 2.4 AWD

ออฟไลน์ F30320D

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำและคำอวยพรนะครับ

ผมกะจะลองต่อ 200k + ป1 + crystalline ดูครับ
ไม่รู้มากหรือน้อยไปหรือเปล่าอะนะครับ

ออฟไลน์ civic666

• Full Member
ไม่น่าจะได้ครับ รถamgส่วนลดน้อยครับ

ออฟไลน์ paulmoderndog

• Hero Member
ผมว่าประกันเครื่อง อาจจะควรที่จะขอเพิ่ม(แต่จะเพิ่มราคาเต็ม ราคาส่วนลด หรือ ฟรี)   เพราะสภาพถนนในประเทศ อาจจะไม่ค่อย work กับรถแบบนี้  แล้วค่าservice  ถ้ามีฟรีหรือขอcoupon ส่วนลดได้ก็คงดีครับ