ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวมาว่า E220d จะมีการนำกลับมาขายใหม่ แต่เป็นรุ่น Exclusive จริงไหม!?  (อ่าน 12272 ครั้ง)

ออฟไลน์ bright12

• Newbie
  • *
พอดีกำลังตัดสินใจจะจอง cls แต่รู้สึก e จะกว้างกว่า เลยกำลังลังเล

ออฟไลน์ V221

• Hero Member
เท่าที่ได้ข่าวจากดีลเลอร์ที่ผมซื้อประจำว่าจะมีประกอบแน่นอนแต่น่าจะเป็นAvantgardeครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ Stp

• Hero Member
ลางน่าจะเหมือน C Facelift รึเปล่าครับ มีเฉพาะรุ่นสเปคต่ำสุด
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ Thaohippo

• Newbie
  • *
ได้ยินว่า e diesel จะมาอีกรอบเหมือนกันครับ

แอบรอ

ออฟไลน์ bright12

• Newbie
  • *
กลัวจะเป็น diesel hybrid จังเลยครับ