ผู้เขียน หัวข้อ: รถป้ายแดงเมืองไทย ณ เวลานี้ D-Max คือรถที่ทนถึกที่สุดในประเทศไทยแล้วใช่มั้ยครับ?  (อ่าน 10192 ครั้ง)

ออฟไลน์ choomodify

• Hero Member

ออฟไลน์ Thanyanon

• Full Member
mu x หรือ fortuner ครับ  ทนถึกทั่งคู่  ช่วงล่างนุ่มสบายกว่ากระบะด้วยครับ  (mu x ช่วงล่างนุ่มสบายกว่า fortuner นิดนึงนะครับ)

ออฟไลน์ toffyearn

• Sr. Member
เท่าที่บริษัทใช้ ผมว่าใกล้เคียงกัน แต่โตต้าภาพรวมระยะยาวยังทนกว่านิดหน่อย แต่อิสุก็ได้ประหยัดกว่านิดหน่อย

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
คุณภาพชิ้นส่วน 2 เจ้าตลาดผมว่าไว้ใจได้พอกัน ติดแต่ dmax 3.0 เครื่องมันเก่าแล้วนะครับ กำลังมันน้อยไปแล้วถ้าจะซื้อรถ ณ ตอนนี้

ออฟไลน์ bingoman

ที่ถึกทนสุด ผมว่า Altis, Vios, Revo นะครับ