ผู้เขียน หัวข้อ: ขออีกสักกระทู้ครับ XTRAIL , CX5 , FORESTER , CRV เลือกไม่ถูกเลยครับ  (อ่าน 8989 ครั้ง)

ออฟไลน์ civic666

• Full Member
X ขับมัน ขับดี แต่โฉมโบราณ
For โฉมใหม่ อืดไปนิด ศูนย์น้อย แต่ขับดี
CRV ไม่เก่าไม่ใหม่ ไม่แรง ไม่อืด  นุ่มแต่ไม่หลุดนะครับ ปัญหามีแต่เรื่องจุกจิก รถไม่ตาย
Cx ดีเซล ยังไม่แน่ใจเรื่องนำ้ดัน แต่ได้ข่าวเจน2มี1คันแล้ว ไม่ยืดประกันด้วย
     เบนซิน มีกลิ่นนำ้มันเข้ารถ ที่สำคัญคือปั้มพังรถตายแม้จะเปลี่ยนไปแล้ว พูดง่ายๆตายรอบ2 อะไหล่กับค่าแรงแพงมหาโหด ผมชอบนะ ลองขับมาแล้วถึงกับรักเลยแต่พออ่านปัญหาก็หมดรักเช่นกัน
ครอบครัวคงบ่นเวลารถตาย ถ้าโชคร้ายกำลัแซงเลนสวนแล้วดับคงดูไม่จืด
คนเชียร์ไม่ได้มาใช้ด้วย เวลาตายก็ไม่ได้มาช่วย