ผู้เขียน หัวข้อ: BMW X7 คือ X5 แบบฐานล้อยาวใช่ไหมครับ ขับสบายเท่า Series 7 ไหมครับ  (อ่าน 1943 ครั้ง)

ออฟไลน์ OXYGEN2

• Hero Member
    • เครื่องปั่น
X7 ขับสบายพอๆ ไปทาง Series 7 หรือไปทาง X5 มากกว่ากันครับ

และเบาะหน้าแบบ Comfort เหมือน Series 7 เลยไหมครับ

มี BMW รุ่นไหนที่ถูกกว่านี้แล้วได้เบาะแบบ Comfort บ้างไหมครับ พอดีเมื่อหลายเดือนก่อนได้ไปลอง 520d มา เบาะเป็นแบบ Sport แล้วปีกเบาะมันดันตรงเอว นั่งไม่สบายเลยครับ

ขอบคุณครับ
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ joextreme

• Full Member
เบาะหน้า X7 ดีกว่า X5 เยอะครับ ใช้หนังดีกว่า X5 คัน
X7 มี hot/cool vent มีเบาะนวด เสียดายอยู่ ออกมาช้าไปหน่อย
Series 7 ไม่เคยใช้ครับ ใช้แต่ S-class ข้างในดีจริงสมราคาครับ