ผู้เขียน หัวข้อ: Toyota CHR อะไหล่แพงหรือเปล่าครับ? เทียบกับเบนซ์บีเอ็ม  (อ่าน 2399 ครั้ง)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ไปเจอในเฟส รถถูกชนท้าย ค่าซ่อม6แสน มันแพงขนาดนั้นหรือครับ เคยเจอเบนซ์ GLA ถูกชนท้ายพังพอกันก็ซ่อมราวๆ6แสนเหมือนกัน มันแพงเท่าๆกันเลยหรอครับ ขออนุญาตแปะรูปครับ

ออฟไลน์ mongolias

• Hero Member
ผมเดาว่า น่าจะต้องเปลี่ยนพวกระบบไฮบริดราคาเลยแพงครับ
เห็นค่าซ่อมแล้ว ถ้าชนเองแล้วไม่มีประกันนี่ ได้ปาดเหงื่อกันเลย

ออฟไลน์ Smith686

• Hero Member
          ค่าซ่อมก็เป็นไปตามราคารถยนต์ครับ  CHR ในภาพโดนชนหนักมาก  ซ่อมไปคงไม่เหมือนเดิม  ไม่น่าซ่อมครับ  ส่วนเบนซ์ GLA ที่ถูกชนท้าย ค่าซ่อมราวๆ 6 แสน  น่าจะโดนเบากว่านี้มาก

jaesz

• บุคคลทั่วไป
          ค่าซ่อมก็เป็นไปตามราคารถยนต์ครับ  CHR ในภาพโดนชนหนักมาก  ซ่อมไปคงไม่เหมือนเดิม  ไม่น่าซ่อมครับ  ส่วนเบนซ์ GLA ที่ถูกชนท้าย ค่าซ่อมราวๆ 6 แสน  น่าจะโดนเบากว่านี้มาก
ไม่เบาหรอกครับ เพราะผมไปดูรถมาเองประตูหลังสองบานเบิกใหม่ คันนี้ยังไม่ถึงประตูหลังสองบ้าน