ผู้เขียน หัวข้อ: - - - สอบถามกระทู้ถูกล็อคเพราะเหตุใดครับ - - -  (อ่าน 2597 ครั้ง)

ออฟไลน์ z4kas

• Full Member
https://community.headlightmag.com/index.php?topic=86892.0

จากกระทู้นี้
ผมไม่แน่ใจว่า
ทำผิดกฏข้อไหน ถึงถูกล็อค
จึงอยากสอบถาม
เพื่อจะได้ระวังในอนาคตครับ

กระทู้ก็มิได้ โฆษณา
หรือลิงค์ไปเวบไหน
เข้ามาเพื่อสอบถามเรื่องที่ไม่ทราบ
ที่ทราบอยู่แล้วก็แจ้งแล้ว

หลายท่านมาช่วยตอบ
ผมก็มีตอบกลับไป แลกเปลี่ยนความรู้ความเข้าใจ
แต่เห็นกระทู้ถูกล็อค ก็เลย งง ว่าเกิดจากอะไร

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ เต๋า AV

• Hero Member
Re: - - - สอบถามกระทู้ถูกล็อคเพราะเหตุใดครับ - - -
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2023, 00:08:18 »
ไปกดโดน ล๊อคหัวข้อ เองหรือเปล่าครับ

ไปกดยกเลิกได้ เลื่อนลงไปข้างล่างสุด จะมีปุ่ม ยกเลิกล๊อคหัวข้อ

ออฟไลน์ z4kas

• Full Member
Re: - - - สอบถามกระทู้ถูกล็อคเพราะเหตุใดครับ - - -
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2023, 00:22:57 »
ไปกดโดน ล๊อคหัวข้อ เองหรือเปล่าครับ

ไปกดยกเลิกได้ เลื่อนลงไปข้างล่างสุด จะมีปุ่ม ยกเลิกล๊อคหัวข้อ

โอ้ว ขอบคุณมากครับ
ไม่เคยเห็นว่ามีตรงนี้ด้วยซ้ำครับ
😅😅😅😅

ขอบคุณมากครับ