ผู้เขียน หัวข้อ: ขอไอเดียฝากรถ(ในร่ม)ซัก3-4คืนในกรุงเทพหน่อยครับ  (อ่าน 1369 ครั้ง)

ออฟไลน์ red898

• Full Member
พอดีมีเช่ารถไป ตจว. 3-4วันครับ แลัวร้านเช่ารถไม่มีที่ร่มให้รับฝากเลยครับ ส่วนที่บ้านตัวเองและบ้านญาติมีที่ร่ม1กลางแจ้ง1(เหลือแต่ที่กลางแจ้งครับ) เลยอยากสอบถามไอเดียว่าในกรุงเทพพอจะมีที่รับฝากรถในร่ม ราคาไม่เกิน400-500แบบปลอดภัยหน่อยไหมครับ ที่นึกได้คือจอดที่ตึกบริษัทแต่จะโดนคืิดค่าจอดเพิ่มอีก1200(เหมาทั้งเดือน) ถ้าใกล้แนวรถไฟฟ้าจะดีมากเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2024, 17:25:35 โดย red898 »

ออฟไลน์ kiwiwi

• Hero Member
สถานีกรุงเทพอภิวัฒน์​วันละ 250 เท่าสนามบินมั๊งครั้ง
ในร่มและกลางเมืองพอดีเลย

ออฟไลน์ spn

วัดหัวลำโพงครับ จะมีอาคารจอดรถด้านใน ผมไปธุระ ไปสอบ ก็จอดไว้นี่ประจำ แล้วนั่ง mrt ไปที่อื่น เหมือนว่าจะคืนละ 100 หลังๆไป ตอนออกเค้าจะถามว่าอยากทำบุญเท่าไหร่ ผมก็ใส่ไปคืนละ ร้อยหรือมากกว่านั้นหน่อย
E220d W213
Camry 2.5 HV Premium
BT50 Free Style Cab Hi racer
Revo 2.8J B cab 4x4
March 1.2 CVT
KIA Jumbo 1JZ-GE AT

ออฟไลน์ Gunners-headlight

• Sr. Member
ลานจอด สุวรรณภูมิ ด้านนอก ใกล้ๆปั้ม บางจาก ปตท ครับ วันละ ร้อยกว่าบาท

ออฟไลน์ manonmoon

• Full Member
ที่จอดรถ.com ครับ

ออฟไลน์ madboy

น่าคิดครับ ในห้างจะได้ไหม  ;D

ออฟไลน์ Anakinskywalker

• Newbie
  • *
ใน กทม นี่โซนไหนครับ
เซ็นทรัลพระราม 3 ไม่เคยแลกบัตรจอดนะ ผมเคยจอดทิ้งไว้ก็ไม่ได้โดน ล็อคล้ออะไร
อีกที่คือตึก ตรง ข้าม icon siam จอดฟรี 24 hrs.ติด BTS ด้วย