ผู้เขียน หัวข้อ: [Photoshopped]Toyota Verso-S ครับ  (อ่าน 3844 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
[Photoshopped]Toyota Verso-S ครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 18:47:57 »
รุ่นนี้พรีเซนเตอร์อยากให้เป็นใครคงไม่ต้องบอกนะครับ

ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ anuchitn2

• Jr. Member
  • **
Re: [Photoshopped]Toyota Verso-S ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 19:15:31 »
เขียวแบบนี้ คุณ ปั๊กอาเร่ ครับ
...เป้ อารักษ์..

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
Re: [Photoshopped]Toyota Verso-S ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 19:54:24 »
เป้กันเลยทีเดียว=_="

ผมรู้สึกว่าไฟหน้ามันแลดูดีจัง  ;D ;D

Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

keanetona

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 22:27:12 »
อ๊ะ ไฟไม่โต

รบกวนท่านเจ้าของสำนักลองเอา Ethios รถรุ่นขายอินตระเดียมาลองแก้ดูครับ เผื่อดูดีกว่าสำนักผมก็ได้

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2010, 00:20:56 »
อ๊ะ ไฟไม่โต

รบกวนท่านเจ้าของสำนักลองเอา Ethios รถรุ่นขายอินตระเดียมาลองแก้ดูครับ เผื่อดูดีกว่าสำนักผมก็ได้

อยากเปลี่ยนตำแหน่งแอร์ แต่ทำไม่ได้เรื่องเลยเรา
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2010, 12:20:22 »
ไหนๆแล้วก็แถม Corolla รุ่นพิเศษละกัน

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2010, 12:28:17 »
ไหนๆแล้วก็แถม Corolla รุ่นพิเศษละกัน

พอเอาSkirtรอบคันออก+ล้อนี้แล้วแลดูดีขึ้นมาทันตา =_="
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"