ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเกิด teana แปะตรา โตโยต้า หรือ ฮอนด้า คิดว่ายอดขายมันจะถล่มทลายไม๊ครับ  (อ่าน 4908 ครั้ง)

last_dezember

• บุคคลทั่วไป
ผมชอบเอาอะใรมาให้สมาชิกเล่นๆอยู่เรื่อย อิอิ

ส่วนตัวคิดว่ายอดมันอาจจะดีขึ้นมาหน่อยแน่ๆ เลยครับ

พี่น้องว่าอย่างไรบ้างครับ

ปล. ผมแก้เป็นสองยี่ห้อละกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2011, 22:13:38 โดย lastDezember Pae »

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
ก็คงดีกว่าตอนแปะตรานิสสันแน่นอนครับ :)

ออฟไลน์ Nut_K

แปะแค่ Honda ยังขายได้เลยครับ

ออฟไลน์ Satanic za'

ก็น่าจะดีกว่าปัจจุบันนะครับ

คนคงซื้อมากขึ้นเพราะศูนย์นั่นแหละ ต้องยอมรับว่าศูนย์โตโยต้ากับฮอนด้าดีจริงๆ

โตโยต้าผมเคยเข้าไปกับน้า ศูนย์สวย ดูดี มีมาตรฐาน สะอาด กว้างขวางและบริการดีมากครับ

ส่วนศูนย์ฮอนด้า ก็เจ้าซิตี้ของผมนี่แหละครับ ศูนย์เค้าก็ดูสวยมีมาตรฐานและบริการดีมากๆ (ห้องรับรองระหว่างรอซ่อมนี่ มีทั้งห้องนวด ห้องดูหนัง ฟังเพลง สุดยอดจริง)

ออฟไลน์ prai

ฮอนด้าเทียน่า โตโยต้าโซนาต้าวายเอฟ? 55555555

ออฟไลน์ kritphakhin

ออฟไลน์ FlavorWheel

• Full Member
ในญี่ปุ่น ได้ยินว่า ทีอะน่า ขายดี กว่า คัมมูริ นะครับ
รถที่ผ่านมือ มีแต่คนบอกว่า Thumbs Down

'97 Soluna AL50 _'03 Camry ACV30 2.4Q _05'VIGO 3.0 D-cab ECTi
94' Volvo 460 GLT Sold  93' Corolla  AE101 4Auto Sold

ออฟไลน์ WTF

• Sr. Member
ศูนย์บริการอย่างเดียวเลยครับที่ทำให้มันสู้ไม่ได้

ออฟไลน์ patzahut

ขายได้มากกว่านี้เป็นเท่าๆแน่นอนครับ  หลายๆคนยังคง Toyota เท่านั้นในเมืองไทยเยอะมาก  และ Toyota ก็เป็นยี่ห้อรถที่บริษัทชอบซื้อไว้ในนามบริษัทด้วย ลูกค้าเยอะทีเดียว

ได้รถคุณภาพแบบนี้มาแปะตา  ขายโลดแน่นอน

ออฟไลน์ pony

ผมว่ายอดน่าจะได้เพิ่มครับ....แต่ก็ไม่แน่เสมอไป.....อยู่ที่ว่าจะมีการปรับปรุงให้รถคันนั้นออกมามีเอกลักษณ์ในแบบของ TOYOTA HONDA ได้อย่างลงตัวด้วยหรือไม่^^ ;D

ออฟไลน์ MoLee

ขายได้ดีกว่านี้  แน่นอน     

คิดอีกประเด็นนึง  แล้ว ถ้า จับ เอาEX มาใส่ตรา ฮอน  แล้วเอาCivic มาใส่ตรามิซซู
ผมว่า EXขายดีกว่านี้แน่นอน :)

ออฟไลน์ kowit1

ผมยังชอบเลยหน้าตารูปทรง ดูหรูหรา

แต่นะโตโยต้าเขากล้าลงทุนศูนย์บริการให้ลูกค้าก่อน

บ้างเจ้าเขาดูลูกค้าก่อนว่าซื้อไปเยอะมัยถึงลงทุนศูนย์บริการตาม ;D ;D

watanachai19

• บุคคลทั่วไป
โอเครับ ตอนนี้ 0 นิสสันสู้ไม่พวก โตโยต้า กับ ฮอนด้า ไม่ได้
ต่อไปภายใน 4 ปี สู้ได้แน่นอนครับ ผมคิดว่านิสสันคงล้างระบบเก่า
เพื่อรองรับการเปิดดัวรถรุ่นใหม่อีกหลายรุ่น จะเป็นต้องมี 0 บริการที่ดี
เพื่อตอบสนองความพึงพอใจพื้นฐานของลูกค้า
และอย่าลืมซูซูกินะครับ กำลังจะตามมาอีก 1

ออฟไลน์ raulowen

ขายดีขึ้นระดับหนึ่งครับ
เพราะรูปทรงดูเป็นผู้ใหญ่เกินไป ;D

ออฟไลน์ nutmos

• Full Member
ผมว่าขายดีขึ้นกว่านี้แน่นอน ไม่มากก็น้อยล่ะนะ