ผู้เขียน หัวข้อ: // กำหนดการปล่อย รีวิว ต่อไป มีการเปลี่ยนแปลงเล็กน้อยนะครับ //  (อ่าน 8678 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เนื่องจาก ผมมานั่งดูแล้วพบว่า BMW อีกหลายคันมาก ที่ยังกองพะเนินเทินทึกอยู่
และมันคงไม่ใช่เรื่องดีแน่ ถ้าจะต้องทำรีวิว BMW ให้คุณอ่านติดๆกันรวดเดียวเลย
มันจะกลายเป็นว่า เรา โปร BMW ไป ซึ่งความจริง ไม่ใช่แบบนั้น เพียงแต่ เรามีโอกาส
นำมาทำรีวิวเยอะรุ่นมากที่สุด คือแทบจะทุกรุ่นที่เขามีขาย ยกเว้นรุ่นที่เกินกว่า ซีรีส์ 7

ผมก็เลยคิดว่า อาจจะขอสลับเอา X3 มาทำคลอดให้เสร็จในวีคนี้
จากนั้น Cruze ที่กำลังคืบหน้าไปไล่เลี่ยกัน จะตามมาในสัปดาห์ถัดไป

จากนั้น Brio X6 Sonata และ ซีรีส์ 5 กับ Prius และ 7 จะเรียงตามกันมา เพื่อให้สมดุลกันครับ

ขออภัยที่ผิดสัญญาอีกแล้ว ว่าจะเอา Cruze ขึ้นก่อน แต่ ถ้าต่างกันแค่ สัปดาห์เดียว
ผมว่า คงไม่น่ามีปัญหากันเนาะครับ แหะๆ

ออฟไลน์ neung23

รถตลาดๆอยากให้เอาออกมาก่อนจังเลยคับ

เรื่องลำดับหรืออย่างอื่นไม่ทราบคับ แต่รอ 7 5 พริอุส อยู่นะคับพี่

2013 W204 C250 AMG Plus
2011 Prius
2010 X5 xDrive 4.8i
2003 E39 523i Sport

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
มารอลุ้นว่าพี่จิมไม่อยากคืนพรีอุสหรือเปล่า
(หลังจากรุ่นก่อนทำจนน่าประทับใจ)

พร้อมกับ Brio Sonata Cruze ครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ windwingz

• Newbie
  • *
รอ Cruze ได้คับไม่รีบ ขอบคุณมากครับ  ;D

ออฟไลน์ Nikle_pk

รถตลาดๆอยากให้เอาออกมาก่อนจังเลยคับ

เรื่องลำดับหรืออย่างอื่นไม่ทราบคับ แต่รอ 7 5 พริอุส อยู่นะคับพี่

อันนี้ผมเห็นด้วยนะครับพี่ ว่ารถตลาดออกก่อนรถระดับบนๆครับ

ผมว่าคนรอรีวิวรถตลาดเยอะกว่าเพราะซื้อได้โดยไม่ใช้เงินมากนัก

และใช้จริงมากกว่าในชีวิตประจำวัน

สำหรับผมรีวิวของพี่จิมมี่ มีผลกับการตัดสินใจซื้อรถมากๆครับ

เพราะรีวิวพี่ตรงไปตรงมาที่สุดในบรรดาสื่อที่ผมรู้จักแล้วนะผมว่า

แต่ฐานะอย่างผม รถระดับสูง 2.5 ล้าน ขึ้นไป นี่ไม่ไหวครับ ถึงอ่านรีวิวไป

ก็ได้แค่น้ำลายไหล แต่ระดับ ล้านกลางถึงล้านปลายนี่ ไหวครับผม

ป.ล.ยังไงขอฝาก Full Review Captiva MC ด้วยนะครับพี่ ที่บ้านรอตัวนี้อยู่ครับ

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ a-k-e

• Full Member
X3 Highline ที่ BMW Thailand ออกมา เห็นแล้วเซ็งนิด ๆ ครับ
Spec ไม่เหมือนที่เห็นใน clip ต่าง ๆ พอสมควร

ออฟไลน์ KAKASHII

• งามปะละ
ยังไงก็ได้อะครับพี่จิมมี่ อ่านได้หมด

ออฟไลน์ mcat231032

• Sr. Member
อย่าลืมพักผ่อนและดูแลตัวเองก็พอครับ อะไรมาก็อ่านหมด

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
รับทราบครับ แล้วจะรออ่านนะครับ (อะไรมาก็อ่านครับ สู้ๆ)
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
รับราบครับบ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
อยากดู Brio มากที่สุด

รองลงมาเป็น Prius

X1
Cruze
ครับ

ออฟไลน์ MJunior

เห็นด้วยครับ  ;D
รอดูของ BMW มานานแล้ว ไม่ออกซักที
รอนานมากจนออก Benz ไปแล้ว อิอิ

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

7นี่ดองยาวเลย 
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ diow_1991

พี่จิมมี่ Cruze รีวิว จะเอามาทุกเครื่องยนต์เลยหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ dorakun

จะรออ่านครับ....ขอบคุณมากๆสำหรับข้อมูลที่เอามาให้อ่านครับ
จะรอ prius อย่างใจจดใจจ่อเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าอีกครั้งครับ

ออฟไลน์ maxx

• Jr. Member
  • **
รอ CRUZE กับ PRIUS อยู่เหมือนกัน ทำอย่างนี้ก็ดีครับ ไม่งั้นคนที่รอรถเจ้าอื่นที่ไม่ใช่ BMW จะน้อยใจแย่ ขอบคุณที่ทำรีวิวรถที่ดีที่สุดมาให้อ่านกันครับ

ออฟไลน์ plus

รอ อ่านplus  vg  คับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ช่วงนี้หน้าฝนพอดี ยังไงก็ฝากบริโอ้วิ่งฝ่าสายฝนด้วยนะครับ อยากรู้มากๆเลย ครูซอีกคันด้วยครับ เพื่อนผมโม้นักหนาว่าสุดยอดอย่างงู้นอย่างงี้

ยังไรก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้า
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
เข้ามารับทราบครับ :)

ออฟไลน์ Andromeda

• Jr. Member
  • **
รออ่าน Brio ครับ ถึงเวลานั้นคงเริ่มทยอยส่งมอบรถพอดี

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ  :D

ออฟไลน์ kimjung

อยากดู X3 มากสุด อิอิ

ออฟไลน์ Sykes

ขอบคุณมากครับ

ยินดีที่ X3 ภายในวีคนี้

;D  ;D  ;D
"The things you own, end up owning you" - Tyler Durden

ออฟไลน์ jones

รออ่าน X3 อย่างใจจดจ่อ
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ Artty_Ray

• -!@#$%
BM เยอะจริง แต่รอชม cruze กับ sonata  ::)
My impression is Impreza

ออฟไลน์ kengointer

• GPSติดรถ ราคาถูก รุ่นใหม่
อยากให้รีวิวรถตลาดก่อนจะีดีมาก เพราะแต่ละรุ่นที่ผ่านมที่คุณจิมมี่รีวิวมาาผมว่ามัน niche market ไปหน่อย

ออฟไลน์ Heero

• Newbie
  • *
รออ่านครูซอยู่ครับ ส่วนคันอื่นๆ อ่านเอาความรู้ + น้ำลายไหล  ;D

เป็นกำลังใจให้พี่จิมมี่ครับ อย่าลืมดูแลสุขภาพด้วยนะครับ  :)

ออฟไลน์ nonp

Mazda 3 มาเมื่อไหร่อ่ะครับ

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
อยากเห็น cruze กัย sonata ก่อนครับผมรอมาตั้งแต่ต้นปี :)