ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมดีกว่า รถคันนี้ยี่ห้ออะไร รุ่นอะไรเอ่ย?  (อ่าน 5360 ครั้ง)

PetCH

• บุคคลทั่วไป
เล่นกันขำๆครับ

มีเบาะแสให้ 3 รูปครับ

ผมรู้เฉลยอยู่แล้ว ไว้เดี๋ยวมาเฉลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2011, 01:46:30 โดย PetCH »

ออฟไลน์ Ohmmypp

• Hero Member
รูปไม่ขึ้นคร้าบ
JC TU #54

PetCH

edit แก้ไขรูปแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2011, 01:49:58 โดย PetCH »

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
Bentley Continental GTC ครับ  ;D

ส่วนคันที่เลี้ยวออกมา CIVIC FD Hybrid
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2011, 01:53:48 โดย 5thAvenue »

ออฟไลน์ MystogaN

Bentley Continental GTC

Edit :: แง มีคนตอบก่อนซะแล้ว T-T + คันที่จอดข้างหน้า Lexus IS
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2011, 01:55:15 โดย LanCeLoT »

ออฟไลน์ H.

คันสีดำข้างหน้า Lancer EX  ;D
H.

ออฟไลน์ MystogaN

คันสีดำข้างหน้า Lancer EX  ;D
นั่นมัน Lexus IS คับท่าน - -"

ปล.น้อยไปนิสนึงครับ ชาว HLM เห็นแค่ เสาC,ขอบหน้าต่าง,ที่วางแก้ว บลาบลาบลา ก็ตอบกันได้อยู่แล้ว 555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2011, 02:34:44 โดย LanCeLoT »

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
คันขาวหน้าๆในรูปแรก

เดาว่า Camry ครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Buffy

คันหลัง Bentley เป็น Oldsmobile Intrigue ครับ

ออฟไลน์ FyGI

ผู้หญิงในรูปคือ

Jennifer Love Hewitt

ออฟไลน์ SitdownstrikE

• Sr. Member
ชุดชั้นในที่เธอใส่  วาโก้ครับ

(ก็ตอบกันไปหมดละหนิ -_-"   มาไม่ทัน)

PetCH

เฉลย

Bentley Continental GTConvertible ถูกต้องคร้าบบบ
นอกนั้นไม่รู้คร้าบบ - -""" เอากระทั่งรถที่กะลังขับเลี้ยวไปเลยเชียว

ผู้หญิงในรูปคือ Jennifer Love Hewitt ถูกต้องคร้า้บบบ

ชุดชั้นใน  ไม่รู้คร้าบบบ คิดว่าไม่น่าใช่ แต่ที่แน่ๆคือขนาด 36-C ครับผม

แต่าสุดยอดจริงๆครับชาวเว็บนี้ เห็นแค่นี้ก็รู้เลย

ออฟไลน์ H.

คันสีดำข้างหน้า Lancer EX  ;D
นั่นมัน Lexus IS คับท่าน - -"

ปล.น้อยไปนิสนึงครับ ชาว HLM เห็นแค่ เสาC,ขอบหน้าต่าง,ที่วางแก้ว บลาบลาบลา ก็ตอบกันได้อยู่แล้ว 555+
เอ่อจริงด้วย พอดีพึ่งเห็น plate ด้านล่างมันเป็น Lex
H.

ออฟไลน์ Tan Int

เหมือนผมจะเห็น Toyota Avensis อยู่ไกลๆ  :)
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
กระเป๋าที่เธอถือเป็นของ Valentino ครับ

ปล. หน้าคล้ายป๊อก ปิยะธิดา นะ เจนนิเฟอร์เนี่ย

ออฟไลน์ buttt

• Jr. Member
  • **
jenifer ขโมยรถผมมาได้งัย เมื่อคืนยังดูหนังด้วยกันเลย  กลับไปนะโดนแน่ๆ