ผู้เขียน หัวข้อ: และแล้ว คลิปที่เราเฝ้าคอยมานานก็มาแล้ว will it blend / iphone 4s  (อ่าน 4723 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป

ขณะนี้ เครื่องหิ้วในมาบุญครองอยู่ที่ 4X,XXX บาท ใครสนใจหาซื้อมาปั่นเล่นได้

ออฟไลน์ FirstZ77

• Full Member
  • บาน

ขณะนี้ เครื่องหิ้วในมาบุญครองอยู่ที่ 4X,XXX บาท ใครสนใจหาซื้อมาปั่นเล่นได้

หมายถึงอะไรหรอครับ

iphone4s

เครื่องปั่น

ปล โหดs*ss

keanetona

• บุคคลทั่วไป

หมายถึงอะไรหรอครับ

iphone4s

เครื่องปั่น

ปล โหดs*ss

ไอโฟน4sสิครับ แต่ เครื่องปั่น blendtec ที่เห็นนี่ก็ราคาเป็นหมื่นนะ

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
40000 เป็นฝุ่นไปเรียบร้อย
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ MoLee

• Hero Member
ไม่นะคุณป้า สิริฉัน! :-X

ออฟไลน์ nick007

• ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
ผมอยากได้เครื่องปั่นครับ
ปั่นจนเป็นผงเลยหง่ะ  ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ Ruksadindan

จำได้ว่ากินเหล็กโบรอนเฟียสต้าไม่ลง

แล้วทำไมไม่ท้าชนกับ G-Shock สักทีนะครับ

ออฟไลน์ WinniE

• TO THE WORLD BEST...K5
แล้วทำไมไม่ท้าชนกับ G-Shock สักทีนะครับ

G-Shock นี่นาฬิกา Casio G-Shock เหรอครับ ;D

2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ Ruksadindan

G-Shock นี่นาฬิกา Casio G-Shock เหรอครับ ;D

ครับ เพราะถือว่าเป็นสิ่งหนึ่งที่มีชื่อว่าทนมากๆ และก็น่าจะมีอีกหลายคนที่อยากเห็นการประชันระหว่างสองสิ่งนี้