ผู้เขียน หัวข้อ: Triton ยังน่าสนใจอยู่ไหมถ้าเทียบกับกระบะ 4 รุ่นใหม่  (อ่าน 4739 ครั้ง)

ออฟไลน์ MR87

• Newbie
  • *
คือว่าตอนนี้ผมมองว่าต้องการกระบะยกสูง สี่ประตูมาไว้ใ้ซ้งาน โดยส่วนแล้วไม่ได้ความแรงเท่าไหร่ ออฟซั้นก็แค่จำเป็นทั่วไปก็พอแล้ว แต่อยากได้ความสบายในห้องโดยสารมากกว่า(มีเก๋งอยู่คันนึงแล้ว)

เพื่อนๆคิดว่าในเรื่องความสบายจะสู้รุ่นใหม่ๆได้ไหม เห็นใหญ่ๆกันทั้งนั้น

แล้วซ่วงต้นปีหน้า Triton จะมีปรับอะไรเพิ่มความสดใหม่รึเปล่า

ออฟไลน์ pee1818

• Sr. Member
motor show มีไมเนอร์เชนจ์ครับ แต่รายละเอียดยังไม่ทราบ

ออฟไลน์ mckyparty

เปนรถแปลกแหวกแนว ขายต่อบางเต้นท์ราคาดีกว่า เจ้าตลาด อีกครับ

ออฟไลน์ toonze

• Hero Member
มองในเรื่องคุ้มค่ากับราคาที่เสียไป น่าใช้ครับ

ออฟไลน์ IncarRus

• Hero Member
ถ้ายังไม่รีบซื้อ,,, ก็ยังไม่ต้องรีบถามดีกว่าครับ
กระบะที่เปิดตัวใหม่ ยังไม่มีใครได้ลองเลย
เดี๋ยวได้ลองกันแล้ว ค่อยถามดีกว่า  ;D

ออฟไลน์ plus

รอในงานคับ  เเต่m12  บางที่มีรถเเล้วคับ
ตัวยplus    4 ประตู ดีเซล เครื่อง  vg หมด    กระปุกอัตราทดเดียวกับ ตัว140     ออโต้  5 สปีด  มีที่กันกระเเทก  ที่เพิ่ม   

ตัวเเคป    gls  เครื่อง vg ถ้าจำไม่ผิด
เเต่ตัวเเคป glx    เครื่อง 140 ม้า