ผู้เขียน หัวข้อ: Mitsu Mirage แนว EVO น้อย !!!  (อ่าน 4547 ครั้ง)

ple_sticker_phuket

• บุคคลทั่วไป
Mitsu Mirage แนว EVO น้อย !!!
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 07:42:27 »
โฟโต้ช๊อป ไม่แข็งแรง   ใช้ดินสอ กะสีเมจิกละกันครับ  มือใหม่ ::)

อยากจะหล่อ  แบบพี่ อนันดา เค้ามั่งจัง   แต่งบไม่ถึง     น้อง  มิหลาบ  คงพอช่วยได้

Re: Mitsu Mirage แนว EVO น้อย !!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 07:48:19 »

จองมาแล้วครับ   ไว้ได้รถจริง  ขอลองแต่งแบบเบาๆ  ฝากระโปรงเคฟล่า   คิ้วไฟหน้า  eye lid สีเดียวกับตัวรถ   หลังคาแก้ว   กระจังหน้าดำ   โลโก้ตรามิตซูแดง

แบบพี่ปาปอด     ชุดแต่ง  ralli art   คาดลาย    แล้วเจอกัน   

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
Re: Mitsu Mirage แนว EVO น้อย !!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 08:15:38 »
รูปแรกสวยมากครับ ดูครั้งแรกดูหยาบๆ แต่ดูซ้ำไม่หยาบเลยครับละเอียดมาก แม้ลายเส้นจะดูดิบๆก็ตาม เท่ครับ

สงสัยเรื่องใบจองครับ ส่วนลด10000บาทกับประกันชั้น1 ไม่ได้เขียนลงใบจองเหรอครับ
อยากทราบรายละเอียดเพราะจะพาเืพื่อนไปจองเหมือนกัน

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 08:21:10 »
รูปแรกสวยมากครับ ดูครั้งแรกดูหยาบๆ แต่ดูซ้ำไม่หยาบเลยครับละเอียดมาก แม้ลายเส้นจะดูดิบๆก็ตาม เท่ครับ

สงสัยเรื่องใบจองครับ ส่วนลด10000บาทกับประกันชั้น1 ไม่ได้เขียนลงใบจองเหรอครับ
อยากทราบรายละเอียดเพราะจะพาเืพื่อนไปจองเหมือนกัน

เค้าลดราคาในราคาตัวรถเลยครับ  ผมจองรุ่นออโต้ GLX  ลดราคาจาก 460000  เหลือ  450000   หรือจะลดเงินดาวน์แทนก้ได้

ประกัน นี่แถมพื้นๆอยู่แล้วครับ

แต่ไม่แถมฟิล์ม นี่ แปลกๆ  ว่าจะไปลองขออีกที  ใบจองนี่  ไม่ค่อยสมบูรณ์  เพราะจองตั้งแต่ ก่อนเปิดตัวเดือนที่แล้วครับ

ออฟไลน์ udis

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 08:54:55 »
"แต่งแบบเบาๆ  ฝากระโปรงเคฟล่า   คิ้วไฟหน้า  eye lid สีเดียวกับตัวรถ   หลังคาแก้ว   กระจังหน้าดำ   โลโก้ตรามิตซูแดง"
จองสีเขียวเหรอครับ ถ้าแต่งตามนี้ ผมว่ามันโหดใช่เล่นนะครับ
 ;D ;D ;D