ผู้เขียน หัวข้อ: Brio มาแล้ว เริ่มเกลื่อนละครับ  (อ่าน 10875 ครั้ง)

ออฟไลน์ treebegin

• Full Member
Re: Brio มาแล้ว เริ่มเกลื่อนละครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 23:34:28 »
บริโอ้ ชนกลุ่มน้อยครับ ผมเองเจอเพื่อนๆ บนถนนน้อยนิดมากๆ 

ช่วงนี้ยังหามิราจ กะสวิฟ ได้น้อย แต่คิดว่าสัก เดือนนึงคงเพียบกว่าบริโอ้แล้วครับ

ส่วนที่เจอบ่อย ๆ ก็ มาร์ช กับ อัลมีร่า เพียบบบ

แถมเรื่องผลิตนิดนึงครับ อิอิ

1. สีขาว เยอะสุด
2. สีดำ
3. สีเงิน
4. สีฟ้า ( กำลังส่งมอบสีนี้ ณ ปัจจุบัน )
5. สีเขียว ( อยู่ในช่วงผลิต )

เหลือๆ อยู่ก็ ขาว ดำ เงิน รอรถไม่นานประมาณ 1-2 อาทิตย์

ขับบริโอ้ เหงาครับ เพื่อนน้อยยยยยยยย  น๊านนานเจอที แต่หลักจากกลับมาผลิตได้นี่ ก็เจอวันละ 3-4 คัน ครับ
Honda Brio V AT  2011
Mitsubishi Mirage GLX CVT 2012 

ลดโลกร้อน กันครับ