ผู้เขียน หัวข้อ: ลืมหยิบบัตรatm ออกจากตู้  (อ่าน 5770 ครั้ง)

ออฟไลน์ mewzabahl

• Hero Member
ลืมหยิบบัตรatm ออกจากตู้
« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 21:39:05 »
เมื่อวันศุกร์ ผมลืมหยิบบัตร atm  ซึ่งเป็นของไทยพานิช   แต่ไปกด กสิกร  แล้ว สงสัยว่าน่าจะลืมหยิบบัตรมา(เอามาแต่ตัง)  ต้องไปติดต่อบัตรคืนที่ไหน แล้วใช้หลักฐานอะไรมั่งครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
Re: ลืมหยิบบัตรatm ออกจากตู้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 21:45:31 »
โทรไปอายัติก่อน แลล้วถามขั้นตอนเจ้าหน้าที่ได้เลยครับ

พูดถึงตู้ ATM แล้วข่าวที่ชาวอังกฤษเอาสลิงมาดึงดู้แล้ว อยู่ปากซอยบ้านผมเองแหละ กลัวว่าจะมีคนเลียนแบบจัง ดูทำง่ายๆเลยแฮะ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

• Sr. Member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 21:58:05 »
โทรไปอายัติไว้ก่อนครับ

ลืมไว้ในห้างรึป่าวครับ ถ้าในห้างลองสอบถามจากประชาสัมพันธ์ดูได้ครับ เมื่อวานผมเจอแบบนี้เหมือนกัน คนก่อนลืมไว้คาตู้ ผมเอาไปส่งประชาสัมพันธ์ครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 05:34:00 »
ภาษาชาวเรือคงบอกว่า All-Stop คือหยุดทั้งหมด โทรไปทำให้มันใช้ไม่ได้ก่อนเลยครับ
พูดถึงตู้ ATM แล้วข่าวที่ชาวอังกฤษเอาสลิงมาดึงดู้แล้ว อยู่ปากซอยบ้านผมเองแหละ กลัวว่าจะมีคนเลียนแบบจัง ดูทำง่ายๆเลยแฮะ
แบบ Fast Five หรือเปล่าครับ .... แต่นั้นมันเซฟ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 17:52:11 »
ภาษาชาวเรือคงบอกว่า All-Stop คือหยุดทั้งหมด โทรไปทำให้มันใช้ไม่ได้ก่อนเลยครับ
แบบ Fast Five หรือเปล่าครับ .... แต่นั้นมันเซฟ
ชาวเมกาด้วยครับ ตามเนื้อเรื่อง ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 19:02:26 »
ทำใหม่สถานเดียวครับ เอาคืนไม่ได้
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ chaiz

• Sr. Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 13:14:15 »
ชาวเมกาด้วยครับ ตามเนื้อเรื่อง ;D

ใช้ Dodge Charger แรพดำ ด้วยรึเปล่าครับ  :D