ผู้เขียน หัวข้อ: ดูกันครับ รถกล้องที่ใช้ถ่ายทำหนังต่างๆ แรงๆทั้งนั้นแต่ละคัน  (อ่าน 4261 ครั้ง)

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
ไม่นานคงเริ่มมีใช้ในหนังไทยกับโฆษณาบ้างเรื่องบ้างแล้ว แต่ไม่ใข่รถราคาแพงแบบนี้ เป็นรถกระบะบ้าพลังทั้วไป

ออฟไลน์ Fly to dream

ของไทยทีมที่ทำโฆษณาที่ถ่ายรถวิ่งใช้ฟอร์ดเรนเจอร์ตัว หน้าเหลี่ยม 3.0 TDCi มาต่อเป็น 6 ล้อครับ แทบทุกงานคันนั้น
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Tharit

• Jr. Member
  • **
ของไทยทีมที่ทำโฆษณาที่ถ่ายรถวิ่งใช้ฟอร์ดเรนเจอร์ตัว หน้าเหลี่ยม 3.0 TDCi มาต่อเป็น 6 ล้อครับ แทบทุกงานคันนั้น

มีรูปมั้ยครับ อยากเห็นจัง   :o

ออฟไลน์ Fly to dream

มีรูปมั้ยครับ อยากเห็นจัง   :o

ลองหากระทู้ในบอร์ดเฟียสต้าดูครับ ชื่อกระทู้เอารถไปถ่ายโฆษณาของ ปตท
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ H.

ผมเคยเห็น Vigo 6 ล้อ คิดว่าน่าจะใช้งานประมาณเดียวกันละมั้ง
H.