ผู้เขียน หัวข้อ: คริสเตียโน่ โรนัลโด้ เยือนไทย ต่อสัญญากับโตโยต้าอีก 1 ปี  (อ่าน 4801 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
รายละเอียด ตามข่าวครับ จากเว็บผู้จัดการ
http://www.manager.co.th/Local/ViewNews.aspx?NewsID=9550000083394

NgoH

• บุคคลทั่วไป
รายละเอียด ตามข่าวครับ จากเว็บผู้จัดการ
http://www.manager.co.th/Local/ViewNews.aspx?NewsID=9550000083394

พีโตจะปล่อย โฆษณา มาแบบไหนอีกเนี่ยะ หวังว่าไม่ให้พี่โด้มาทำมือจิ๊บๆอีกนะ

ออฟไลน์ mewzabahl

โห ต่อสัญญากับเจ้าโด้  แต่พอ โฆษนา เตะบอลเหล็กวีโก้แชมป์จริง   กลับใช้ คลีตัน ซิลวา(โด้ปลอมเมืองไทย)  ซะงั้น  สงสัยโด้ไม่มาเตะให้ 5555

ออฟไลน์ Action

เอิ่มมมม วีโก้ version โด้ คงมาแนว

"ถึงผมจะไม่ได้แชมป์ยูฟ่า แต่วีโก้ได้แชมป์ครองใจคนไทย เพราะเรื่องประหยัดน้ำมัน จิ๊บ ๆ"
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
เอ่อ ยังจะจ้างมากอีกเหรอ นึกว่ารอบที่แล้วจะแป๊ก ไม่จ้างมาแล้วเสียอีก
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Wayfarer-R

เอิ่มมมม วีโก้ version โด้ คงมาแนว

"ถึงผมจะไม่ได้แชมป์ยูฟ่า แต่วีโก้ได้แชมป์ครองใจคนไทย เพราะเรื่องประหยัดน้ำมัน จิ๊บ ๆ"

ฮ่าๆๆๆๆๆ เห็นภาพเลยครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
คุ้มเหรอเนี่ย เอาเงินส่วนนี้ไปพัฒนาหรือเพิ่มอุปกรณ์ในรถดีกว่าเพราะถ้าเป็นผมซื้อรถผมไม่ดูหรอกว่าใครเป็นพรีเซ็นเตอร์

ป.ล. ยกเว้นทีด้าที่มีคนหลงตัวเองมาเป็นพรีเซ็นเตอร์
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ kukonba

• Sr. Member
  • เที่ยวไปให้ทั่วเมืองไทยเถอะครับ
ครั้งนี้ได้ข่าวยกครอบครัวมาทัวร์เมืองไทย ธรรมดาคนดังไปที่ไหนก็ต้องมีติดปลายนวม วีโก้ก็หนึ่งในนั้น.

NgoH

• บุคคลทั่วไป
ครั้งนี้ได้ข่าวยกครอบครัวมาทัวร์เมืองไทย ธรรมดาคนดังไปที่ไหนก็ต้องมีติดปลายนวม วีโก้ก็หนึ่งในนั้น.

สงกระสัย มีภรรเมีย มาพ่วงโฆษณาด้วยแง๋แก๋

ออฟไลน์ lovehome

• Jr. Member
  • **
ผมว่า โด้มาไทยก็ดีนะครับ โปรโมทมืองไทยดี แต่ไม่รู้มาเพราะวีโก้ที่โฆษณาอยู่ ให้มาเที่ยวไทยรึป่าว อิอิ เที่ยวฟรีพักฟรี แถมเงินกลับบ้านด้วย

ปล. น่าจะมาถ่ายคู่กะตุ๊กกี้นะ (แบบถ่ายจริงเลย ไม่ตัดต่อ)

ออฟไลน์ Hammerfire

• Newbie
  • *

ฮ่าๆๆๆๆๆ เห็นภาพเลยครับ  ;D ;D ;D

ชอบใจ ฮ่าาาาา  ;D

ออฟไลน์ siwanat

• Newbie
  • *
โตโต้รวยจรงแฮะ ต่อสัญญาอีกตั้งปี แล้วพี่ป้อ ณัฐวุฒิ ไปไหนอ่ะครับบบ อยากดู TVC ตัวใหม่ ว่ามาแนวไหนเหมือนกัน

ออฟไลน์ bojung

• Sr. Member
โตโยต้าจะเปิดตัวรถกระบะตัวปรับปรุงใหม่ และฟอจูนเนอร์ตัวใหม่ด้วย เลยต้องจ้างโรนัลโด้มาช่วยโปรโมตครับ
เห็นรถตัวใหม่จะปรับช่วงล่างใหม่ เกียร์ 5 speed และระบบนำทางใหม่ รวมทั้งเห็นว่าจะปรับไฟหน้าใหม่ด้วย