ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำขังทางด่วน อุดรรัถยา อันตรายมาก  (อ่าน 4129 ครั้ง)

ออฟไลน์ nouiii_1

• Jr. Member
  • **
ระวังกันด้วยครับ ช่วงนี้ฝนตก น้ำขัง ช่วงลงทางด่วน ศรีรัช ต่อ อุดรรัถยา จะไปทางบางปะอิน ขับมา 80 เจอน้ำเลนขวาสุด เกือบหมุนเลย ไม่เข้าใจว่าทำไมมันไม่ระบาย อีกอย่าง ถนนแส้นนี้ไม่รู้ว่าทำมัยมันไม่เรียบเลย ขับไป กระโดดไปทั้งเส้นเลย ยิ่งช่วงคอสะพานยิ่งสูง มันจะเหมือนเส้นบางนาตราดเข้าไปทุกที เฮ้อ  ระวังด้วยครับ :P

ออฟไลน์ dht_tubes

• Hero Member
Re: น้ำขังทางด่วน อุดรรัถยา อันตรายมาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 11:47:13 »
ขอบคุณครับที่เอามาเตือนกัน  ท่าน จขกท. ปลอดภัยก็ดีแล้ว

ฝนตกเยอะ ดูแลสุขภาพกันด้วยครับ และอย่าขับรถด้วยความประมาททุกท่านครับ

ออฟไลน์ Ohmmypp

Re: น้ำขังทางด่วน อุดรรัถยา อันตรายมาก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 21:06:36 »
บนโทลล์เวย์เลนขวาก็ขอให้ระวังกันด้วยนะครับ
JC TU #54

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 23:02:39 »
ขอบคุณครับ

วันนี้วิ่งจากทางศรีสมานเข้าเมือง ยังปกติดีครับ แต่แถวรังสิตฝนตกจนเสียวน้ำจะท่วมเลยครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Uncle Eak

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 16, 2012, 07:18:35 »
ผมเองก็เคยเจอ เหยียบมาแค่ร้อยนิดๆ
น้ำที่มันปะทะใต้ท้องรถ ซัดเอาแทบเสียการทรงตัว
ดีที่ไม่มีรถที่วิ่งตามหลังมาในระยะกระชั้นชิด

ผมขอบคุณแทนเพื่อนๆทุกคน ที่จขกท.มาร่วมแชร์นะครับ.