ผู้เขียน หัวข้อ: น่าทำบ้างนะ กับพวกขบวนนักการเมืองของไทย  (อ่าน 4534 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ขำๆนะ  ;D ;D ;D ในเมืองไทยคงมีบ้างแบบนี้

อันนี้แทรกไหล่ทาง

อันนี้ย้อนศร

ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ checkmate

• Sr. Member
Re: น่าทำบ้างนะ กับพวกขบวนนักการเมืองของไทย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 07:23:34 »
หน้าด้านครับพวกนี้ เสียภาษีให้แล้วต้องมาหยุดทั้งถนนเผื่อให้ออกจากศูนย์ราชการ

รู้ตัวบ้างนะว่าทั้งถนนไม่มีใครสรรเสริญคุณเลย มีแต่สรรเสริญบุพการี

ออฟไลน์ pongisra

Re: น่าทำบ้างนะ กับพวกขบวนนักการเมืองของไทย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 08:19:58 »
 ;D

ออฟไลน์ OLan-मंदिर लड़का

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 08:38:20 »
เล่นกันอย่างงี้เลยเนอะ

>:( >:( >:(

ออนไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 11:38:02 »
ฟังเพลงภาษารัสเซียที่เขาเอามาประกอบคลิป ผมเลยคิดเนื้อเพลงให้ใหม่เลย ดังนี้..

"ทุกถนน หนทาง ใครสัญจร เราไม่สน
ทุกสายตา ของผู้คน มองเข้าไป เราไม่เกรง
ใครหน้าไหน หรือจะกล้า มาข่มเหง
เพราะพวกกู เป็นนักเลง ติดไซเร็น!

อยากจะเบียด อยากจะแทรก กูจะทำ ตามแต่ใจ
กฎหมาย ระบุไว้ ว่าให้กู มีสิทธิ์นั้น
มดลูก ของแม่กู เบียดมาแล้ว กูไม่หวั่น
รถทุกคัน พวกมึง ต้องหลบกู

ภาระกิจของกู มันสำคัญ ยิ่งสิ่งใด
ทุกเวลา วินาที ของนายกู อย่าให้เสีย
รถของหลวง ไม่เป็นไร ขับเข้าไป ใส่ทุกเกียร์
กูไม่เคลียร์ ไม่สนใจ จะทำไม!?

คนอย่างกู ชาติชั่ว ไม่กลัวใคร
คนอย่างมึง หลบไป ไม่งั้น..ตาย!!"

-------------------------------

เอาเบาะๆ ก็พอนะครับ ไว้อาลัยให้กับพวกรัสเซีย และพวกที่ชอบทำตัว hereๆ แบบนี้ ในหลายประเทศ รวมทั้งประเทศไทย

ระวังนะครับ ถ้าประชาชนเขาไม่ยอม พร้อมใจกันไม่ยอมขึ้นมา ก็โดนประชาฑัณฑ์ หาตัวคนทำไม่ได้ ก็แค่นั้น

ออฟไลน์ prai

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 11:53:20 »
แบบนี้แหล่ะดีแล้วครับ แต่อย่าทำกับรถพยาบาลก็พอนะครับ เว้นๆ เขาไป แต่ไอ้พวก สส สว ขรก และ ฯลฯ ต้องเจอแบบนี้แหล่ะครับ
โกงเงินสร้างถนนยังไม่พอ ยังจะมีอภิสิทธิ์พิเศษอีก แย่มาก ถ้าพวกคุณรีบจริงๆ แนะนำให้ใช้เฮลิคอปเตอร์ครับ

ฮาคลิปนี้จริงๆ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 12:06:05 »
ฟังเพลงภาษารัสเซียที่เขาเอามาประกอบคลิป ผมเลยคิดเนื้อเพลงให้ใหม่เลย ดังนี้..

"ทุกถนน หนทาง ใครสัญจร เราไม่สน
ทุกสายตา ของผู้คน มองเข้าไป เราไม่เกรง
ใครหน้าไหน หรือจะกล้า มาข่มเหง
เพราะพวกกู เป็นนักเลง ติดไซเร็น!

อยากจะเบียด อยากจะแทรก กูจะทำ ตามแต่ใจ
กฎหมาย ระบุไว้ ว่าให้กู มีสิทธิ์นั้น
มดลูก ของแม่กู เบียดมาแล้ว กูไม่หวั่น
รถทุกคัน พวกมึง ต้องหลบกู

ภาระกิจของกู มันสำคัญ ยิ่งสิ่งใด
ทุกเวลา วินาที ของนายกู อย่าให้เสีย
รถของหลวง ไม่เป็นไร ขับเข้าไป ใส่ทุกเกียร์
กูไม่เคลียร์ ไม่สนใจ จะทำไม!?

คนอย่างกู ชาติชั่ว ไม่กลัวใคร
คนอย่างมึง หลบไป ไม่งั้น..ตาย!!"

-------------------------------
LIKE!!!!!
แรงสะใจจริงๆ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ vuthtichai

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 12:22:35 »
ผมเจอทุกเย็นบนทางด่วน พอเห็น vwตู้สีดำ พวกนักการเมืองอีกละ มันก็ไม่ได้เร็วไปกว่าเราเท่าไหร่ แต่รำคาญ ซะมากกว่า จริงแล้วถ้ามันจะรีบก็ใช้ของมันคันเดียวสิครับบางทีมีรถนำรถตามกันหน้ากันหลังกันให้วุ่นเลย

ออฟไลน์ JIRATH

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 12:30:07 »
กร่าง + เกรียนมากๆ  >:( >:( >:( >:( >:( >:(
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ Tyde

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 13:21:20 »
น่าจะมีซักครั้งทุกคนร่วมกันไม่ยอม  แบบออกมายืนล้อมรถด่ามันตรงนั้นเลยพวกนี้น่าจะเข็ด  ;D

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 14:25:51 »
เมืองไทยมีเยอะ ไม่ต้องสรรหา  ;D

ออฟไลน์ YenChar

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 17:40:48 »
บ้านเราถ้าไปกั๊กเลนคงโดนยิงทิ้งอ่ะครับ ไม่งั้นมันก็คงชนแน่ๆ

ออฟไลน์ Family man

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 22:32:37 »
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 18:48:33 »
ว่าจะเข้าเรื่อง มาสะดุด epicness ของ Shoot To Thrill นี่ล่ะครับ

แล้วบ้านเราหรือโซเวียตรัสเซียโหดกว่าหว่า