ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับ Civic FB ตัว S A/T หน่อยนะครับ  (อ่าน 3914 ครั้ง)

ออฟไลน์ Alzfredz

• Full Member
  • M/T Addicted!!
อยากรู้ว่ารุ่นนี้มีระบบคุมเครื่องเสียงที่พวงมาลัยติดมาให้ป่าวครับ

ขอบคุณนะครับ ^^
Life didn't promise to be wonderful. So, we have to make it wonderful with our hands!!

Junior22

• บุคคลทั่วไป
Re: ถามเกี่ยวกับ Civic FB ตัว S A/T หน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 11:04:59 »
มีครับ แต่ไม่มีครูสคอนโทรลและระบบบูลทูธ

Re: ถามเกี่ยวกับ Civic FB ตัว S A/T หน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 11:06:51 »
มีครับ แต่ไม่มีครูสคอนโทรลและระบบบูลทูธ

ว๊าวว ขอบคุณครับ ^^ ครูซกับบลูทูธไม่ได้แคร์อยู่แล้ว สนใจระบบคุมเครื่องเสียงเพราะชอบฟังเพลงฮะ =w=b ขอบคุณมากครับ
Life didn't promise to be wonderful. So, we have to make it wonderful with our hands!!

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 11:08:14 »
ถ้าอย่างนั้นรุ่นนี้ก็คุ้มครับถ้าอยากได้ครูซจริงก็ติดเพิ่มได้ไม่เกิน 5,000 อ้อ รู้สึกเรื่องเบาะดัวยนะครับเป็นเบาะผ้า
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 13:51:18 »
ถ้าอย่างนั้นรุ่นนี้ก็คุ้มครับถ้าอยากได้ครูซจริงก็ติดเพิ่มได้ไม่เกิน 5,000 อ้อ รู้สึกเรื่องเบาะดัวยนะครับเป็นเบาะผ้า

อื้มมม ขอบคุณนะครับ ^^

เบาะผ้าไม่เป็นไร ระบายความร้อนดี (แต่ฝุ่นเพียบ 555+)

เอาไว้อยากร้อนก้นเป็นหนังเมื่อไหร่ค่อยว่ากันฮะ =w=b จะได้เดินด้ายทำอะไรได้ด้วย =w=b อิอิ

ออฟไลน์ Cpete

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 14:55:29 »
โทษนะคับ ตัวS นี้เป็นรุ่นล่างสุดของAutomatic Transmission รึเปล่าคับ? ราคาเท่าไหร่หรอคับ เห็นเติมE85ได้ด้วย น่าสนใจ

ออฟไลน์ WATBTG01

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 14:56:09 »
รู่น S A แรกๆ ไม่มีนะครับ มันมีแต่รุ่นใหม่ MC น่าจะประมาณปี 07 หรือ 08 ขึ้นไปครับ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 15:13:23 »
โทษนะคับ ตัวS นี้เป็นรุ่นล่างสุดของAutomatic Transmission รึเปล่าคับ? ราคาเท่าไหร่หรอคับ เห็นเติมE85ได้ด้วย น่าสนใจ

ใช่ฮะ ตัวเกียร์อัตโนมัติตัวถูกสุดเลยนี่ 828,000 บาทน่ะครับ

เติม E85 ได้ กิน 16 กม./ลิตร ต้นพุ่งปลายยาวเกาะถนน เท่านี้ก็พอใจแล้วครับ ^^

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 15:31:51 »
น่าใช้ครับ มีจอiMID ด้วย
สวยดี
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ kimmeng21

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 15:37:41 »
รู่น S A แรกๆ ไม่มีนะครับ มันมีแต่รุ่นใหม่ MC น่าจะประมาณปี 07 หรือ 08 ขึ้นไปครับ

จขทก.ถาม FB คับ สงสัยท่านเข้าใจว่าเป็น FD หรือป่าวคับ ;D ;D ;D
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 16:21:16 »
น่าใช้ครับ มีจอiMID ด้วย
สวยดี

ครับ ^^ ผมยังรู้สึกน่าใช้เลย เพราะรถมันสดใหม่ด้วยแหละ กลัวปัญหายางรองแท่นเครื่องของ FD เหมือนกัน แม้จะสวยนะฮะ =w="

จขทก.ถาม FB คับ สงสัยท่านเข้าใจว่าเป็น FD หรือป่าวคับ ;D ;D ;D

+1 อยากรู้เรื่อง FB ครับผม แต่ขอบคุณสำหรับคำตอบในฝั่ง FD ด้วยนะครับ ^^

อ่านเม้นท์นี้ งงเลยยยยย 555+