ผู้เขียน หัวข้อ: motorshow นี่มีรถ shuttlebus รับแถวรถไฟฟ้าไหมครับ  (อ่าน 3489 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jump

• Sr. Member
จำได้แต่ motor expo นี่มีแน่นอน จอดรับแถวสถานนี bts ต่างๆ
แต่ motorshow นี่ไม่แน่ใจ ครับ
LIKE A BOSS!!

ออฟไลน์ Parinceo

• Hero Member
Re: motorshow นี่มีรถ shuttlebus รับแถวรถไฟฟ้าไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 10:20:01 »
นั่นสิครับ อยากไปมาก แต่เอารถไปคงไม่สะดวก นั่งรถไฟฟ้านี่แหละครับ แต่...จะมีไหม  :P

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
Re: motorshow นี่มีรถ shuttlebus รับแถวรถไฟฟ้าไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 11:26:34 »
ถ้าข้อมูลผมไม่ผิดพลาด จะต้้องมี 1 ที่แน่ๆนั่นคือ BTS หมอชิตครับ

ออฟไลน์ อ้วนซ่า

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 11:49:43 »
มีหมอชิตแน่ๆหล่ะครับ ไปทุกปี

ออฟไลน์ bossiibozz

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 12:39:19 »
ปีนี้ motor show จัดที่ไหนอ่ะครับ

ออฟไลน์ suteki

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 12:49:34 »
ปีนี้ motor show จัดที่ไหนอ่ะครับ

ชาเลนเจอร์ อิมแพค เมืองทองธานี ครับ

ออฟไลน์ -nu-

• Full Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 13:08:11 »
ผมแนะนำไปขึ้นรถตู้ที่อนุสาวรีย์ฯ เวิร์คกว่าขึ้น shuttle bus ครับ

ออฟไลน์ Jump

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 13:44:30 »
ผมแนะนำไปขึ้นรถตู้ที่อนุสาวรีย์ฯ เวิร์คกว่าขึ้น shuttle bus ครับ

ผมจอดรถที่ office มันใกล้ bts อ่อนนุชครับ (เดินถึง)
ไม่อยาก เอารถไป กะจะ แว๊บ ครึ่งวันไปดู
แล้วกลับมาเอารถกลับบ้าน
ถ้าให้ไป อนุเสารีย์ ผมขับรถไปง่ายกว่า ครับ
LIKE A BOSS!!

ออฟไลน์ applebees

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 13:54:03 »
มีรถรับส่ง จาก BTS หมอชิตอยู่แล้วครับ

ช่วงงานอยากจะมีรับส่งหลายฝั่ง

ลองเข้าเว็บของทาง MotorExpo เลยครับ จะทราบง่ายสุด

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 14:43:48 »
เค้าไม่จัดมาจัด ไบเทค แล้วใช่ไหมครับ

ที่ว่าตกลงกันไม่ได้เรื่องสถานที่

เสียดายเลยใกล้บ้านผม จัดอิมแพค ไม่เคยได้ไปเลย

ออฟไลน์ tap-mzr

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 15:26:01 »

รถตู้ เสาวรีย์ รอยาวมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ครับผม แต่ก็ขึ้นนะครับ รถเขาก็มาเยอะจริง

ขับมุดกระจายเลยครับ
คน ... รัก ... รถ ..   .. รถ ... รัก ... เจ้าของ