ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน wash planet ของคุณเคี้ยง หยุดวันอาทิตย์ใช่เปล่าครับ ?  (อ่าน 5000 ครั้ง)

taobby

• บุคคลทั่วไป
จะไปใช้บริการครับ แต่ผ่านไปวันอาทิตย์แล้วปิดทุกครั้งเลย

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Google ได้เลยครับ แปะลิงค์ไว้ไม่สมควรเท่าไหร่

ออฟไลน์ BnN

• Hero Member
ตอนนี้พี่เคี้ยงไม่ได้ทำร้านล้างรถแล้วครับ เนื่องจากว่าแฟนของพี่เคี้ยงคลอดน้องพอดี เกรงว่าจะไม่มีเวลาให้กับน้องอย่างเต็มที่ครับ
แต่ก็ยังสามารถนัดวันกับพี่เคี้ยงเข้าไปทำได้ปกติที่บ้านของพี่เคี้ยงย่านพระราม 3 ครับ ยังทำได้ทุกอย่าง
ล้าง ดูดฝุ่น ขัดลบรอย เคลือบสี เคลือบแก้ว ฯลฯ ครับ ถ้าอยากได้เบอร์พี่เคี้ยงรบกวนช่วยหลังไมค์มาเดี๋ยวผมจะส่งเบอร์ไปให้ครับ

ออฟไลน์ อ้วนซ่า

• Full Member
ตอนนี้พี่เคี้ยงไม่ได้ทำร้านล้างรถแล้วครับ เนื่องจากว่าแฟนของพี่เคี้ยงคลอดน้องพอดี เกรงว่าจะไม่มีเวลาให้กับน้องอย่างเต็มที่ครับ
แต่ก็ยังสามารถนัดวันกับพี่เคี้ยงเข้าไปทำได้ปกติที่บ้านของพี่เคี้ยงย่านพระราม 3 ครับ ยังทำได้ทุกอย่าง
ล้าง ดูดฝุ่น ขัดลบรอย เคลือบสี เคลือบแก้ว ฯลฯ ครับ ถ้าอยากได้เบอร์พี่เคี้ยงรบกวนช่วยหลังไมค์มาเดี๋ยวผมจะส่งเบอร์ไปให้ครับ
ชอบดิสพี่มากเลย ;D ;D

taobby

• บุคคลทั่วไป
ถึงคุณ BnN ขอบคุณครับ มีเบอร์แล้วครับ (เคยไปใช้บริการครั้งนึง) ถึงว่าทำไมผ่านไปทุกทีปิดตลอดเลย